ảnh của mấy chỵ em mong cả nhà dơ cao chém nhẹ

TiNo.Rich

Thanh Niên Xóm
ai lại nói mẹ mình là cá xấu thế...me pạn cũng xjnh mà................................................đã thanks

Tóc Vàng Hoe

_______Smile____
up cho e gái ... .

mica

Thanh Niên Xã
K nịnh thì sợ e lại nhảy ngòi tự vẫn thì sa0;))

yên tâm
0 nhảy đâu mà sợ
0 pải lo
(ăn mói cả nói)

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

ai lại nói mẹ mình là cá xấu thế...me pạn cũng xjnh mà................................................đã thanks

hiểu nhầm à
tôi nói tôi
thoi
0 pải khen
cứ tẳng tay

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

up cho e gái ... .

0 dám
cảm ơn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bông bây bi

<p style="text-align: center;"><strong><span style
ôi:x
bạn êu kụa mênk:))
ku tơ:))

QuangThanh208

...Hoàng Hôn Màu Tím
Mẹ em trẻ mà giỏi quá,chị em nhìn duyên ghê:Chị em có NY chưa? chị em tên là...? năm nay bao nhiêu...t?chị em đang đi học hay đi làm ? nhà chị em ở...?....EM THÍCH QUÀ...?:xucdongqua:

mica

Thanh Niên Xã
Mẹ em trẻ mà giỏi quá,chị em nhìn duyên ghê:Chị em có NY chưa? chị em tên là...? năm nay bao nhiêu...t?chị em đang đi học hay đi làm ? nhà chị em ở...?....EM THÍCH QUÀ...?:xucdongqua:

trời ơi
đấy là chỵ họ của em
nhưng 0 sao như chỵ ruôt
chỵ em tên Dung
sn 89
đã có ny
đã đi làm
ok
ak hỏi em thik quà j` hay chỵ em????????
nha` chỵ em ở chỗ nh`
ok

Kelbin

Thanh Niên Xóm
em thick ăn kem ak
đơn giản wa nhỷ
em thick bao nhju anh mua ckoa
nhưng phải giơi thiệu chỵ em choa anh dey

QuangThanh208

...Hoàng Hôn Màu Tím
Hix anh kém duyên thế....từ ngày ra trường đến giờ chưa quen hay đã quen bạn nào là y như rằng đã có người yêu...lại thôi đúng là....tiến 1 bước lùi 2 bước.

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

trời ơi
đấy là chỵ họ của em
nhưng 0 sao như chỵ ruôt
chỵ em tên Dung
sn 89
đã có ny
đã đi làm
ok
ak hỏi em thik quà j` hay chỵ em????????
nha` chỵ em ở chỗ nh`
ok
Chị em có NY rồi anh nào không biết alo cái NY chị em hiểu nhầm chị em thì khổ, em nói giới thiệu nhỡ chị mắng thì lại khổ hic.

mica

Thanh Niên Xã
Hix anh kém duyên thế....từ ngày ra trường đến giờ chưa quen hay đã quen bạn nào là y như rằng đã có người yêu...lại thôi đúng là....tiến 1 bước lùi 2 bước.

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

Chị em có NY rồi anh nào không biết alo cái NY chị em hiểu nhầm chị em thì khổ, em nói giới thiệu nhỡ chị mắng thì lại khổ hic.

ax
0 sao
ma` em có kon pạn iêu lém
có thik em gt cko
cko em kai' yh đi

QuangThanh208

...Hoàng Hôn Màu Tím
ax
0 sao
ma` em có kon pạn iêu lém
có thik em gt cko
cko em kai' yh đi
YH của anh: Quangthanh08102@yahoo.com.vn
Email: QuangThanh208@gmail.com
Anh năm nay 23t,hiện nay đã đi làm,chưa cóa NY,nghiêm túc,vui tính....hi a nói cóa vậy thui,ai muốn làm bạn anh thì liên lạc với anh hii,mà lưu ý với em là bạn em cóa NY roài đừng GT cho anh nhé...phải giữ ý cho người ta,kẻo rắc rối lại mệt...anh là thẳng tính lắm.nếu có dịp đi chơi cùng bạn em nhất định không quên em hì:22124305-2-b3611:.

Amber Tú

Thanh Niên Xóm
:D:D:D:D:D:D:D:D................khôg phải chê

DunG kẹO

c0n gÁi Bi Kul
ths kái cho phấn khởi :)) .........................

P

Pierre de Fermat

Guest
hai chị em cao bằng nhau
nhưng cô chị có vẻ xynh hơn cô em trong pic 1

N_H_Thanh91

Điều hành viên
Staff member
con bé nói nhiều đây a nói nhiều thế miệng to là phải =)) =))

Bên trên