Ảnh 0ffline lần 2 của diễn đàn

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Buổi Ofline lần 2 diễn đàn Tuổi Trẻ Đông Anh (TTDA) Ngày 19/02/2010. Mùng 6 tết.
Buổi Offline của tình bạn, của Tuổi Trẻ, sau đây là tổng kết buổi Offline lần 2.

THời gian diễn đàn Offline Ngày 19/02/2010, Tập chung lúc 10h --11h15 bắt đầu đi lên Vườn Soài.

Rất may là Tuổi Trẻ Đông ANh ko có giờ cao su, mọi người đến rất đúng giờ, tuy nhiên do Tiny ăn quá tham, nên ra muộn làm cả nhà phải đợi, tí nữa thì cho đi xe bus mà lên,nhưng Vô Tình Yêu cản nên thôi. (Tiny về mà hậu tạ Vô Tình Yêu là vừa đấy ;) ).
DO có sự cố về xe cộ, thật đáng tiếc 1 số người không thể tập chung như theo kế hoạch.
ANh Dũng (Dũng Ánh Mobile) thì bố đẻ bị ốm, phải đưa đi viện, nên không thể đi được. Anh Thắng (Quyết thắng Mobile) thì bận công việc nên không thể tham gia. Anh Phức (8xMobile) bận chút công việc, tuy nhiên rất may anh ý có thời gian tham gia với mọi người.
Li-cici vì gia đình nên không thể tham gia được.

Hôm đó xe máy phải vận hành hết công xuất. Anh Sun may mắn được đèo tới 2 Miss ;), anh ơi mấy người ghen tin với anh đấy) , all_onlylove tự hào hơn được đèo 3 girl liền nè ;) , cái này nhận mãi mới được, may quá nhưng mà nghĩ cũng tội em đau hết cả tay. Nhưng vẫn thích :D ) .

Còn các xe còn lại 3 người / 1 xe ;)).

Tới khoảng 12h Cả diễn đàn tới Vườn Soài., Và ngội ở Lều số 05, liều đấy rộng nhất cả khu Vườn Soài đấy, sau đó tất cả mọi người ngồi nói chuyện, giao lưu....
DO đây là vườn câu, Admin thuê 7 cây cần để câu cá, và diễn đàn tổ chức thi xem ai câu được cá trước. Vua câu cá thuộc về anh Sun vì anh ấy ngồi 1 chỗ lâu nhất để câu cá, mặc dù không câu được con nào.
ANh 8xmobile trao giải 500k cho ai câu được cá đầu tiên.
Tuy nhiên sau hơn 3h cậm cụi, 7 chiếc cần hoạt động hết công suất, tuy nhiên mồi thì vẫn hết, nhưng cá thì chẳng thấy đâu. IloveU và Kun đã đi đào cả Giun để câu, nhưng ông trời phụ lòng người, cũng ko ăn thua.
Vậy là diễn đàn không câu được con cá nào hết. Mọi người đã bỏ cuộc, cần của Vua Câu cá Sun cũng ko thấy động tĩnh gì.
Trong khi mọi người đang câu cá, thì các đôi bắt đầu đánh lẻ, nổi lên là Tiny và Vô Tình Yêu với chùm ảnh Tự Sướng, 2 đôi vợ chồng trẻ chụp rất là nhiều, Vô Tình yêu đã cõng tiny đi 1 vòng VƯờn Soài (chú khỏe đấy :D ). Mọi người dạo 1 vòng quanh Vườn Soài, lên khu Đồi Thông ( trúc) ra khu vui chơi trẻ em ;)) nhà bóng, tuy nhiên trước khi 1/2 diễn đàn đi, thì đã có 1 số phần tử đã hát chộm hoa, may là ko bị nhà chủ phát hiện.
Kun nảy ra ý tưởng vặt chộm cây ăn quả (tuy nhiên vì vấn đề quả mọc ở vị trí quá khó mà ko làm được ) Mà có vặt nó ra phạt cho thì vỡ mồm ;)) ai dám vặt :D.

Diễn đàn tổ chức ăn uống lúc 3h30 Phút. 3 Nổi Lẩu Hải Sản ;)).
Gió cứ thổi, mây cứ trôi, cá vẫn bơi lội tung tăng ở đáy hồ,Mọi người đang say đắm trong mem nước ngọt ;)) , say sưa chém gió nhau, người đó chém người kia, người này ko chém được thì gọi người khác chém phụ ;)). Đúng là ổn hơn cả Họp Chợ ;)), Đang say sưa thì bỗng dưng 1 chú cá đã mắc câu, Người đầu tiên cầm cần là all_onlylove nhé :D, nó gần mình nhất :D. Tuy nhiên với mãi ko được cái đây, mọi người ra phụ giúp. cả diễn đàn oàn lên vì sung sướng, cuối cùng cũng có 1 con cá, Nó đã mắc câu, chắc nó thấy mọi người đói quá nên nó cắn câu ;)). Các bạn trai của diễn đàn lao ra như tên bay, nhanh tới mức chỉ vài s sau là cá đã lên bờ, ;)), ĐếLong đem cá ra cân, ui trờin 1,2 kg. thảo náo kéo cong cả cần ;)). Sợ nó thật đấy, to thật ;)). Cá ngay lập tức được đem ra cho chú đầu bếp ;)), và chỉ 5 phút sau cá đã được chia ra làm 3 đĩa. mỗi nồi 1 đĩa.

Nồi nhóm Bizy, anh SUn, Đế Long... tham lam, nên vừa cho cá vào nồi đã vội bỏ ra ăn, kết quả cá vẫn còn sống :)) . Còn khu các bạn nữ lynk[min] , bibophuong, kem vân... thì (không để ý, ko bình luận :D ) Nhóm thứ 3 là tiny, kun, yêu kun, IloveU,... thì ăn uống bình thường tuy nhiên để tránh hiện tượng ăn tham của bà tiny thì đã phải tranh giành mãi mới được :D.

Con cá đấy thật là ngon, trị giá tới hơn 200k cơ mà ;)), nhưng mà ăn xong, lúc tĩnh tiền tự dưng thấy chát chát ;)).

Thôi tối rồi, đi ngủ đã, lúc nào rảnh viết tiếp ;))
Người viết: all_onylylove , có gì cứ chém tớ, k o phải lynk viết bài bình luận này đâu.

kết thúc 18h15.

cảm nhận cá nhân all_onlylove: Đây là lần đâu tiền Mình được tham gia 1 hoạt động vui chơi tại Vườn Soài, và là lần đầu đi offline vui như vậy, tuy chỉ có khoảng thời gian ngắn ngủi, nhưng những hình ảnh, ký ức về buổi offline và mọi người sẽ còn mãi trong tâm trí của mình.... Tôi yêu tất cả các bạn...

Và sau đây là ảnh buổi Offline lần 2
.

Ảnh do Lynk dùng cả buổi chiều đề Post, yêu cầu mọi người nhấn THANK nhiệt tình.

phuongbibo (miss TTDA)

hÀnh hẠ admin thẾ bÀy....tỘi nÀy phẢi bAn nick =))

Đế dÉp :))

tiny tỰ sướng

5 người trên 1 con vith ---> quÁ hoÀnh trÁng :D

1 hÀng dỌc tẬp hỢp =))

chơi trong nHÀ bÓng cỦa trẺ kOn :D

cÔng sỨc cẢ buỔi cÂu đc 1 cOn cÁ
1,2 kg đẤy
nhỲn tO thẾ mÀ nhẸ :(

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
cái ảnh này mọi người xem đừng tưởng 4 nhé. Tại bà cả nhà ĐếLong núp sau đó, mọi người có thấy không ?

vui quá ha , tiếc em ko đi được hic :mohoiqua::mohoiqua::mohoiqua::mohoiqua:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
úi fi thế :eee::eee::eee: :(( :(( :((:((:(( :((:((:((:((:((:((:((:((:((

BB♥KT

... Homesick ...
... Tiếc, con vợ k thấy mặt mũi đâu??? Có mỗi 1 cái bé tẹo, 1 cái thì nhìn từ đằng sau :)) :laumohoi:

iLoVeU

Moderator
hehe!!!!!!!! ảnh mọi ng` vui thế nhẻ? xem lại thấy hay hay. có đc mấy cái có mình thì xấu thế ko bít. hjz :jdayta:

8xmobile

Thanh Niên Xóm
Do có việc bận đột xuất nên về sớm, tiếc quá. Nên chỉ có mỗi 1 cái ảnh của tui thui .

Rất vui được làm quen với tất cả mọi người .

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
hehe!!!!!!!! ảnh mọi ng` vui thế nhẻ? xem lại thấy hay hay. có đc mấy cái có mình thì xấu thế ko bít. hjz :jdayta:

HÌ hì, Tại không chịu chụp với ĐếLong 1 kiểu nào cả nên cái nào chả xấu. Sao không ai chụp lúc ĐL ôm vợ 2 nhỉ ?

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Do có việc bận đột xuất nên về sớm, tiếc quá. Nên chỉ có mỗi 1 cái ảnh của tui thui .

Rất vui được làm quen với tất cả mọi người .

ac.
em vẫn còn cái ảnh nữa của anh cơ
cái ảnh ngồi trên cái....cái gì đc nhờ
như cái nhà ấy ;));))
nhưng nó ko có mái =))=))=))
mai em post lên nốt :D:D:D:D
vẫn còn ảnh, tại nhiều quá máy em ko tải nổi nên mới post đc ít

iLoVeU

Moderator

Ai muốn xem thêm ảnh anh Phức P!M all_onlylove, anh ý buổi off thì ít, nhưng mà trong máy ảnh của anh ý, còn nhiều lắm :D.

Ông chủ 8xmobile đấy. :henxui:

Lynk post thiếu nhiều quá, All_onlylove post tiếp, ảnh còn nhiều.

Video sẽ được thiết kế lại và đăng sau :henxui:

8xmobile

Thanh Niên Xóm
Có cái ảnh đẹp đẹp nào của thằng đệ ruột anh post lên cho nó khỏi ghen tỵ .

p/s tú : Cái gì riêng tư của anh chú ko đc động vào đâu nhé . Cho ảnh linh tinh ko có trong buổi off lên là chết với anh đó nha .

iLoVeU

Moderator
p/s tú : Cái gì riêng tư của anh chú ko đc động vào đâu nhé . Cho ảnh linh tinh ko có trong buổi off lên là chết với anh đó nha .

:nammo: :D, Chết rồi, may quá, rút lại câu nói trước, sẽ show tất cả ảnh của anh 8xmobile lên, nhưng mà chỉ trong buổi offline thôi :eek:itinhyeu:. Post lung tung chết với anh ý :D :eek:itinhyeu:

HÌ hì, Tại không chịu chụp với ĐếLong 1 kiểu nào cả nên cái nào chả xấu. Sao không ai chụp lúc ĐL ôm vợ 2 nhỉ ?

Hôm nào gặp chú chết với anh :nammo:

:eek:itinhyeu: Đây là Bo0

Có cái ảnh đẹp đẹp nào của thằng đệ ruột anh post lên cho nó khỏi ghen tỵ .

Ảnh ANh Linh đây :D,

Anh mà ngồi cạnh anh 8xmobile đó :Doion:.

5 anh em trên 1 con Vịt

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
ôm cái con khỉ? bị ng` ta đá cho mấy phát mà ko chừa à. bị ăn đấm nữa mà.
giỏi!!!! :thuongbinh::thuongbinh::thuongbinh::thuongbinh::thuongbinh:

Ôi vợ tôi dọa giết tôi bà con ới ời !!!!!!!!!!
À, có 1 cái ảnh của vợ trong đt của tôi, lúc mà tôi nói câu "Vợ 2 ơi, bên này có con chim này" vợ quay ra ý. Nhớ không. 1, 2 hôm nữa chồng show nên cho cả nhà xem.

Hôm nào gặp chú chết với anh
Chết kiểu nào đẹp đẹp tí. Em chết xấu mất mặt cũng chả sao nhưng mà vợ em thì không thể mất mặt được anh à.

iLoVeU

Moderator
hớ!!!!!!! tôi chỉ nghe câu ông gọi quay ra thôi. còn cái câu đằng sau là quay ra rồi mơi nói.
ko tránh đc đạn. ông dám cài bẫy tôi :nammo::nammo::nammo::nammo:
nhớ đấy! sư huynh đâu rồi. help me! :xinma::xinma::xinma::xinma: oánh thằng nìu cho muội. fải đánh như này nè :thuongbinh::thuongbinh::thuongbinh::thuongbinh:

Bên trên