AE MTF mình chúng ta cố gắng đi lên.................:X:X:X

Kuti_cd

Thanh Niên Xóm
Trong time vừa qua trong môi trường mới của ae MTF. Điều đầu tiên mình muốn nói đến lời cảm ơn của mình đến vs ae trog nhóm đã tạo điều kiện giúp đỡ mình và tin tưởng mình vào nhóm. Với danh dự của 1 bboy trong nền Hiphop. C-kay hứa sẽ cùng ae MTF cố gắng vượt qua mọi khó khăn,cùng ae xây dựng 1 nền hiphop lành mạnh và tốt đẹp
KÍnh bút Bboy C-kay of MTF crew..................................

we-are-MTF-Crew:22124305-2-100B01::22124305-2-100B01::22124305-2-100B01:
sr-nút-cách-bi-đơ-T_T

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

mua bim bim làm quà ra mắt đi :22124305-2-1062353::22124305-2-1062353:
đó là truyền thống của MTF:camduoc:

Hiệp Sĩ Táo

Siêu Nhân Gao Sói bạc
MTF no1 hehe...............................................

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
KÍnh bút Bboy C-kay of MTF crew.................................. :-? :-? lại nhái câu này of Candy rồi :mad::mad::mad:

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Chúc anh tập luyện tốt vào luồn tìm đc niềm vui khi gắn bó cùng ae MTF!.............:D

MTF_PTdancer

Thanh Niên Xóm
Đề nghị thành viên mới có 1 hôm ra mắt nhóm!!Tình hình là chả ai bít ai là ai!!!(Nhớ có bim bim kèm theo))hị hị

Kuti_cd

Thanh Niên Xóm
oái.....Chị Thanh àh.............em xin lỗi chưa ra mắt chị Bim Bim hở...................Đc thôi........................:D

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Vụ này tốn đấy!~_~.......................ngắn này>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>..............................nhiều chưa...........>?

PoppinHV

Thanh Niên Xóm
..............................................................Còn cả phần của tui nữa.................................................................................

Kuti_cd

Thanh Niên Xóm
Oái Bim bim hở........................Oke tất 20 gói..........Oke man

chiều nay đi tập sớm găm chục gói mới được hehe:22124305-2-F4924:
mấy thằng kia ko đi tập thì nhịn kêu cái jề:22124305-2-121W5::22124305-2-121W5:
a ăn hộ choa:22124305-2-4T3S:

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
hứ hứ... ẻm mới vào nhÓm ;;)
rA mắt là phải đồng đều:-" chỚ
muA bim bim rA mắt kả nhÓm đê

Kuti_cd

Thanh Niên Xóm
chìu ra mắt =)) lam 20 chuc gói ông nào ra sớm thy chén ra muộn hết cấm kêu :)) :))

Kuti_cd

Thanh Niên Xóm
anh là thành viên mới của MTF sao em . có chuyện gì vậy :)

Bên trên