... A e ttda đi chơi điiiiiiiiiiiii

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BB♥KT

... Homesick ...
... Hởi đông bào cả 4rum!
... Suốt những ngày tháng qua, ta đã chìm trong những bận bịu, lo toan của cuộc sống hàng ngày! Người thì lao đầu vào học, kẻ thì đam mê kiếm tiền, người lại vui chơi suốt ngày tháng :22124305-2-B9591: ... Vậy các bạn có nghĩ rằng chúng ta nên tổ chức 1 buổi đi chơi, tham quan du lịch tại đâu đó??? Thành viên của ttda sẽ trực tiếp tham gia chuyến đi này và ngay tại he này? ... Mình thấy khá nhìu diễn đàn đã thực hiện những chuyến đi này rất thành công và mình mong răng ttda vững mạnh cũng có thể làm 1 buổi như thế :> !!!! :22124305-2-502L8:
... Nghe ổn đấy nhỉ? Lên rừng xuống biển góp gió góp bão cùng a e!!!!!!!!!!!!!!!!
... Đây là đề xuất của mình, mong các thành viên đóng góp ý kiến và mong ban quản trị tổng kết và đưa ra quyết định cùng mọi người nhá nhá nhá!... :22124305-2-631451:
... It's time to relaxxxxxxxxxxxxx... :22124305-2-92DB: :22124305-2-92DB:
... come onnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn!
... Mong ban các a trong ban quản trị tổ chức cho mọi người 1 buổi đi chơi thật thú vị và bổ ích nhá :x :22124305-2-B9591: :22124305-2-B9591:

hAy lỚm ạk
em cOá đC thAm gia hôk ạk ;;) :xucdong:

BB♥KT

... Homesick ...
hAy lỚm ạk
em cOá đC thAm gia hôk ạk ;;) :xucdong:

... tất cả mem kủa ttda ma... nhưng đi hay k cũng là quyết định của mấy vị quyền cao chức trọng ý! họ tổ chức mà! gây áp lực đi e :hoanho:

---------- Post added at 12:22 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

đi đâu chế ạ?
---------------------------------------------

... Chưa bít chưa bít, e bít chỗ nào hay hay thì cứ nói cho mọi người thèm muốn rồi nhờ mọi người tổ chức rồi đi :hoanho:

ờ hớ gây áp lực ák ;;)
đỂ thử :22124305-2-255432:

N2T

Happiness is an Illusion
đi off à
hay
hôm nào tổ chức xin 1 slot
:hoanho::hoanho::hoanho::hoanho:

BB♥KT

... Homesick ...
cũng đc. nhưng đợi mọi ng thi đh xong đã :))

đợi kết quả cho nó xõa :))

... Còn khối b c d thôi. Khối a năm nay đề khá khó, tèo nhiều, vd như mình chẳng hạn :> ... Nhuc vãi...

---------- Post added at 04:03 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

lại có nước ốc rồi....:| cả cái DA nài có chỗ nào đặc biệt đâu :|

... Đây mí là nước ốc này ;))..
... Đọc thì k đọc ;))... Đang bão là lên rừng xuống biển thế nào cũng ok, ông này quay về phát đông anh quê mình =)) ... nắng quá chẳng??? ;))

mr_peo

Moderator
Với tư cách là 1 MOD cũng trong BQT..........haha...(oai vãi)
Đồng ý việc tổ chức 1 buổi đy chơi ná.............
Cái này cần bàn kĩ đy nhé..........Chủ topic lên danh sách và chương trình đy....rồi gửi lên BQT sau đó......
ANH EM PHIÊU THÔI

Smile♥Love

Thanh Niên Thôn
hơ hơ lên rừng thỳ oke chứ xuống biển thỳ ...............................................................

BB♥KT

... Homesick ...
Với tư cách là 1 MOD cũng trong BQT..........haha...(oai vãi)
Đồng ý việc tổ chức 1 buổi đy chơi ná.............
Cái này cần bàn kĩ đy nhé..........Chủ topic lên danh sách và chương trình đy....rồi gửi lên BQT sau đó......
ANH EM PHIÊU THÔI

... CÁi này mọi người cùng làm đi a ơi :))...
... a e tham gia ủng hộ nào :)) ....

---------- Post added at 08:07 AM ---------- Previous post was at 08:07 AM ----------

hơ hơ lên rừng thỳ oke chứ xuống biển thỳ ...............................................................

... Xuống biển thì về nhà thịt mặn mà, mới ngửi qua là mún chén rùi;)) ... Thích :))

BB♥KT

... Homesick ...
.... Nhiệt tình đi a e ơi.... sắp hết hè rôi ;)) ................

† Xì_Trüm †

NhI đỒnG nGoAn NgOãn.....
Đồng ý. Cần phải vui chơi thôi!!!!:22124305-2-1044219::22124305-2-Q12W:

L-Ping

Thanh Niên Xóm
ng` có lòng thì ta cũng có dạ :22124305-2-JMJ:

BB♥KT

... Homesick ...
ng` có lòng thì ta cũng có dạ :22124305-2-JMJ:

... hềy...
...Chẹp.................................................................

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:07 PM ----------

y chơi đâu đó ạ cho zyn tham gia vs đc kô ạ :22124305-2-XNJ::22124305-2-XNJ:

... nếu được thì những ai là mem kủa 4rum thì đi..........................
... Đóng góp ý tưởng cũng như là quảng cáo đi a eeeeeeeeeeeeeeeeeeee

administrator

Administrator
Staff member
Để có thể đi thì sẽ có rất nhiều việc để lovaf chuẩn bị, cẩn 1 khoảng thời gian. cần 1 đội ngũ tổ chức chuyên nghiệp. Và quan trọng nhất, cần sự ủng hộ từ phía tất cả mọi người, các bạn cứ đề suất ý kiến, ý tưởng này BQT cũng đã có dự định, tuy nhiên bây giờ vẫn đang bận, nên chưa có kế hoạc cụ thể. Mọi người ai hứng thú, có thể đăng ký, cho BQT danh sách để sắp xếp, ức khoảng số lượng người tham gia, sau đó sẽ lấy danh sách cụ thể, bàn kế hoạch chi tiết, rồi chúng ta.... nào cùng lên xe bus, nào cùng đi chơi nhé ;)) ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên