12 a của tôi

a.t.m.t

Thanh Niên Xóm
có đôi lúc tôi tự hỏi không hiểu sao anh chị mình lại buồn đến vậy khi chia xa mái trường và bạn bè... giờ thì mình đã hiểu, dù chưa chia xa nhưng mình đã cảm nhận được giây phút ấy, đó là khoảnh khắc những trò đùa tinh nghịch, những điệu cười khinh dị cùng những câu nói hài hước tới mức cả lớp phải cười vì nó chả hài hước tẹo nào của cá rô.... và cứ thế bao nhiêu kí ức tạm gác lại nhường chỗ cho dòng nước mắt chia li..... hơn lúc nào hết, giờ mình thấy yêu tập thể 12a biết nhường nào, còn 9 tháng học cùng nhau, cả nhà hãy lưu trữ những kí ức đẹp nhé! chúc cả nhà thi tốt! iu cả nhà nhìu lắm!!! :)

tinhyeuao138

Thanh Niên Xóm
cấp 3 là những năm tháng đẹp nhất của đời học sinh,
Ngày ngày lên lớp gặp bạn bè thấy chuyện đó là bình thường nhưng khi xa rời mái trường mới thấy những phút giây đó thật hạnh phúc
hãy giữ gìn những phút giây đó nhé để sau này mình sẽ ko phải luyến tiếc vì những gì đã qua!!!

hoahongxanh_rainy

Thanh Niên Xóm
12N bon chen cái nhỉ....................m thì.......ui uớc ji h mí hoc lớp 10....................:muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat:

đầu_đất

Thanh Niên Xóm
khóc .......................................................................................................................................................
bạn nói điều này khiến mình cũng cảm thấy muốn đc way lại cái hồi còn học lóp 10

a.t.m.t

Thanh Niên Xóm
12N bon chen cái nhỉ....................m thì.......ui uớc ji h mí hoc lớp 10....................:muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat::muanuocmat:
uh. buồn thật, nhớ lớp 10 quá.hixhix......................................................................................................................................................................................................................... :(

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

khóc .......................................................................................................................................................
bạn nói điều này khiến mình cũng cảm thấy muốn đc way lại cái hồi còn học lóp 10
bạn ah. đừng khóc, còn năm 12 nữa mà! chúc bạn 1 luôn vui vẻ và thi đỗ dh nhé......:)

altxf4

Thanh Niên Xóm
lớp 10. học hành chưa là vấn đề lắm.đến lớp hum nào cũng vui vẻ.năm nay 12 rùi .cũng phải nghĩ nhiều hơn tới tương lai bạn ạ...thành ra đi học có cảm giác thế nào ý.thật khó nói :22124305-2-G4313::22124305-2-G4313::22124305-2-G4313::22124305-2-G4313:

Bên trên