Tyt hâm - You are my life

emlahangvip

i don't give a f***
um.voice yếu quá...chất lượng thu âm kém quá...lyrics thì k post...cái beat hay...flow thì chưa xác định....à cái clip cũng ngon đấy...

TiNo.Rich

Thanh Niên Xóm
[SIZE="<font size="4">4</font>"]ukm cũng đc...................................................................................................[/SIZE]

emlahangvip

i don't give a f***
nếu hát chơi thì chuẩn...còn muốn tiến bộ thì nên nghe những "lời nhận xét có giá trị".....

nam kun

Thanh Niên Xóm
Bạn nói chất lượng thu kém...
Bạn đừng đem so sánh Headphone của bạn vs mic của mình >"<
Nếu bạn muốn nx 1 ai đó chuẩn men thì trình độ bạn phải hơn người nx đã... Ok man
Còn nếu bạn am hiểu í
Mình chỉ hỏi 1 câu đơn giản là bạn biết mix nhạc ko đã.... Bạn trả lời đc thì khỏi nói tâm phục luôn =]]
Nếu có thì hãy nhìn vào những bài của bạn đi.... Mình cũng ko hiểu bạn hát life hay gangz nữa =]] và bạn có mix đc nhạc ko nữa...
Sr đã nhận xét thẳng thắn =))

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
hAy hAy
đẸp đẸp :x:x:x

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
......................................................1 dòng khó tả nổi cảm xúc =)):22124305-2-XNJ:

DunG kẹO

c0n gÁi Bi Kul
[SIZE=<font size=&quot;6&quot;>6</font>]hỢ ................... k lÓy dc kảm xúC..................hem pÝt nÓy rỳ.............................[/SIZE]

emlahangvip

i don't give a f***
:)) thế bạn xem cuộc thi hoa hậu nào chưa...con mụ giáo khảo nó xinh hay thí sinh dự thi xinh...con nào nhận xét con nào...thế bạn xem "Sắc đẹp ngàn cân" chưa...1 con lợn nó"mix" thành con ngườ mẫu đấy..:))...bài bạn hát mình chẳng nghe thấy tiếng j hết...mic bạn xịn hơn hp mình nên nó thế...mình thông cảm...kệ bạn thôi...um...bạn hát hay hơn mình...hùa tý...:))...bạn cứ như vậy đi nhé...rồi sẽ thành 2pac hay ít ra cũng=eminem:))...k tin à...up thử lên vài 4rum chuyên rap nhé...GVR...Lady...DA...thử coi...:))

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 07:28 PM ----------

à bài này hát tặng người yêu thì chuẩn men rồi...giống "lời thì thầm mùa xuân"...:))..Hạnh phúc lắm...đếm hết bàn tay rồi chưa hết hạnh phúc..:))...nghe lại lần 2 mới thấy track đỉnh:))

nam kun

Thanh Niên Xóm
:))... 2 cái này ko liên quen j` đến nhau cả ko thể so sánh được =))
1 khi bạn chưa biết mình là ai và đừng đem so sánh bạn vs mình... =))

emlahangvip

i don't give a f***
hihi...mình biết gì đâu...bạn mix giỏi thế...mai viết bài hướng dẫn mix post lên mọi người học hỏi nhé...đc k...k đc à...bạn ích kỷ...hay là bạn k biết gì...Toy...:))

---------- Post added at 09:06 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

ghê đây...cao thủ đây...king dáp bơ đông anh đây...mình xin lỗi nhé...mình toàn nói lung tung...múa rìu qua mắt thợ...hihi...mình mới biết rap đc 6 năm...có gì sai bạn bỏ qua nhé...:D

thanh_van_mon

Thanh Niên Xóm
bạn ý up lên thì kệ bạn ý dù gì cũng là đóng góp thôi mà .1 lời khen đau cs mất mát gì đâu ?

emlahangvip

i don't give a f***
bạn ý up lên thì kệ bạn ý dù gì cũng là đóng góp thôi mà .1 lời khen đau cs mất mát gì đâu ?
hii...um...bạn Nam Kún hát hay lắm...hihih...thanks nhé...bye...ngồi mà tự sướng nhé...:D...fake rapper...

*~…DJ…™

Đừg ckăn dắt~!
Lời hay ík đẹp luôn xuất fát từ tâm hồ...Một pài hát có ík ngkĩa.

MissLove_9x

Thanh Niên Xóm
hay mọi ng lần sau post ảnh thì hãy làm như thế này.hay viết văn thì ghi âm vào post lên đỡ fai đọc :):):):):):)

Bên trên