Buổi off Đầu Tiên Của Street Lord !!!!!!

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
Thứ 7 ngày 28.08.2010 SLF sẽ off buổi đầu tiên.... địa điểm là cổng trường cấp 3 vân nội...mong mọi người có mặt đầy đủ...mong nhận đc sự ủng hộ từ những người yêu rap ở đông anh!!!!

tem chO nè hay wa cỔng trườg cấp 3 vânnooi nhà ta ngay ở
đấy cho mình tham dự nữa nhé :O biết rap nhưg mê rap co dk tham gia :O

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
Được chứ....!!!tới học hỏi!!giao lưu và thống nhất 1 số việc về tổ chúc SLF.....mong ủng hộ....nhớ là 15h00' nhé!!!!!

---------- Post added at 09:54 AM ---------- Previous post was at 09:37 AM ----------

Mr.C showwwwwwww.......
[/IMG]

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
kaka bboy chơi với ;)) ..........................heeeeeeeeee

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
Hoàng Hả.......anh mang văn minh mới về đông anh đây.....hehe.....xem nhé sẽ ngang với bb đấy!!!:22124305-2-61M48:

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
Hoàng Hả.......anh mang văn minh mới về đông anh đây.....hehe.....xem nhé sẽ ngang với bb đấy!!!:22124305-2-61M48:

hê hê :-" Ta cũg thích záp ;)) ở nhà thỉh thoảg thu âm nghịck >:)) nhưg kô viết lyric keke =))..............

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
hê hê :-" Ta cũg thích záp ;)) ở nhà thỉh thoảg thu âm nghịck >:)) nhưg kô viết lyric keke =))..............

vậy à thu đc mấy track rồi....hôm nào anh em chao đổi kinh nghiệm....hôm 19 về thấy hiphop đông anh phát triển quá nên có ý định xây dựng 1 team rap đông anh tạo ra 1 sân chơi tha hổ thể hiện cho rapper đông anh....

administrator

Administrator
Staff member
Tình hình nghe bang chủ ĐTH juko nói bác Molly Rap ác lắm, mà ko show lên cho anh em TTDA nghe ??? chưa có dịp vào các trang kia, có bài nào nổi bác Hát ý, post vào nhạc thành viên nhá, cả nhà vào nghe luôn

Chúc buổi off diễn ra vui vẻ, trong buổi đó đề cập tới cái việc lập box trên TTDA . Thống nhất thì tạo, sao đó gửi chút thông tin cho BQT làm cơ sở nhé.

Thân và chúc Rap ĐA phát triển mạnh

BB♥KT

... Homesick ...
[SIZE="<font size="5">5</font>"]@ MrC_kenvin : Mang văn hóa mới về Đông Anh àh? Are u sure boy????? ;))....
... Là dân ĐA thật thì hơi khinh thường cái nơi chôn rau cắt rốn này đấy...
... Nếu k là dân Đa thì còn tạm chấp nhận là k bít gì về mấy vụ Rap ở ĐA...
... Thôi, chúc phát triển... :-j
[/SIZE]

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
[SIZE="<font size="5">5</font>"]@ MrC_kenvin : Mang văn hóa mới về Đông Anh àh? Are u sure boy????? ;))....
... Là dân ĐA thật thì hơi khinh thường cái nơi chôn rau cắt rốn này đấy...
... Nếu k là dân Đa thì còn tạm chấp nhận là k bít gì về mấy vụ Rap ở ĐA...
... Thôi, chúc phát triển... :-j
[/SIZE]
Nói Vậy thỳ các rapper ở đông anh mấy tới chứ.....nếu không có gì kích thích thỳ các nhân tài sẽ không lên tiếng.....cho tôi gửi 1 lời xin lỗi tới tất cả anh em rapper đông anh nhá....đây là chiêu điệu hổ li sơn..hè hè...nhờ chiêu này mà tôi phát hiện ra nhiều bậc tiền bối,cao thủ trong giới "rap lâm"......I sure!!! ài lóp Đông Anh....!

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

Off zì 3h chiều hs đi sao đc.?....... . .
chẹp....chẹp......k tính toán zì kả.........=))
sao không tới đc chứ.....mình off từ 3h chiều thống nhất công việc và tối từ 7h30 bọn mình làm track.....sáng cn có thể gặp nhau lần nữa thống nhất công việc tuần sau....đây là lịch off khoa học nhất đấy...lịck off này đc giải nôben đấy.....

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

Mình chỉ muốn kết hợp showmanship với rap thôi....thật sự tới đây là chỉ với 1 lý do....tớ yêu rap và tớ yêu đông anh.......cảm ơn cậu đã nhắc nhở...tớ sẽ sửa và tớ gửi lời mời trân trọng nhất tới cậu...tới nhé......!

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

Tình hình nghe bang chủ ĐTH juko nói bác Molly Rap ác lắm, mà ko show lên cho anh em TTDA nghe ??? chưa có dịp vào các trang kia, có bài nào nổi bác Hát ý, post vào nhạc thành viên nhá, cả nhà vào nghe luôn

Chúc buổi off diễn ra vui vẻ, trong buổi đó đề cập tới cái việc lập box trên TTDA . Thống nhất thì tạo, sao đó gửi chút thông tin cho BQT làm cơ sở nhé.

Thân và chúc Rap ĐA phát triển mạnh
cảm ơn anh ạ......phần việc lập box thỳ bọn em sẽ cung cấp thông tin cho BQT,cảm ơn các anh đã tạo điều kiện cho bọn em,....bọn em sẽ cố gắng để phát triển.....xin hết....:22124305-2-121W5:..

---------- Post added at 09:49 PM ---------- Previous post was at 09:46 PM ----------

cU em ta tham gia nữa dk :eek: :))
chO zUi ý mơ daO này ở nhà chán wa
tham gia chO zUi dk :O
dk thi pm lại anh
đc sếp tham gia thỳ tốt cho bọn em quá....nhưng sếp phải là người yêu rap và muốn trở thành 1 rapper thì tới học hỏi...hì hì...em muốn trở thành rapper nên em tìm thầy học hỏi mà.....gèo com!!!!

Ô kê thik rap lém vào đấy học hỎi thêm biết đâu lại hát dk rap thi tốt wa
có dịp nào off thì pm anh vào nik chát s2.kissem

Nless

Thanh Niên Xóm
Lâu nay mình toàn nghe nhạc cải lương và trữ tình.Thỉnh thoảng cao hứng thì nghe Vpop hay Tiền chiến,lúc nào trầm tư thì nghe nhạc giao hưởng.
Chả biết rap là cái thể loại nhạc khỉ ho cò gáy gì cả . Thử nghe 1 bài rap mà cứ thấy tụi nó xì xà xì xồ điếc hết cả lỗ tai . Rap với chả rủng . Nghe Cải lương hay Vpop đi.Hoặc mấy thứ trên kia liệt kê kìa. Đấy mới là nhạc chất :)). Rap riếc làm quái gì,xì xì xồ xồ hip hip hốp hốp :))

kunkoy - luv

Thanh Niên Huyện
hê hê eM kún cŨng xYn hát rAp nè nhưnG chỉ hát điệP khúC thôi :P quá pro hEHee ;)) :x

Bên trên