Đơn xin làm mod lần 2 của ƒµÑñÿ—»1st

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

N2T

Happiness is an Illusion
Họ và tên : Nguyễn Ngọc Trung
Lớp : 10a3
Ngày sinh : 28/8/1994
box muốn quản lý : box Góc Vui
Lý Do : muốn đóng góp 1 chút vào tuổi trẻ Đông anh
giúp Forum phát triển
Mong BQT chấp nhận
Chân thành cảm ơn

N2T

Happiness is an Illusion
Bạn chắc chắn muốn làm Mod Box này .Bạn có thể làm được 1 điều mà Admin đề ra cho bạn được không ? Đơn giản là chống Spam .Riếng cái này hầu hết chưa Mod nào làm chuẩn .

a hãy cho em thử.
em sẽ cố gắng xem sao
chưa thử chưa biết :)

iLoVeU

Moderator
Ko Spam vẫn chưa ổn. Làm mod là phải làm gương cho mem. Vì cho đến nay, trong BQT, ko chỉ Mod mà ngay cả Smod vẫn còn có những hiện tượng spam bài viết, bóc tem, có nhữg bài viết ko lành mạnh...
Funny... Lý do của bạn là đóng góp cho 4rum phát triển. Nhưg vẫn chung chung. bạn có thể đưa ra 1số kế hoạch nhằm phát triển box này, và 4rum đc ko?
Nếu lý do thuyết phục. BQT sẽ xem xét và duyệt đơn của bạn.

N2T

Happiness is an Illusion
Ko Spam vẫn chưa ổn. Làm mod là phải làm gương cho mem. Vì cho đến nay, trong BQT, ko chỉ Mod mà ngay cả Smod vẫn còn có những hiện tượng spam bài viết, bóc tem, có nhữg bài viết ko lành mạnh...
Funny... Lý do của bạn là đóng góp cho 4rum phát triển. Nhưg vẫn chung chung. bạn có thể đưa ra 1số kế hoạch nhằm phát triển box này, và 4rum đc ko?
Nếu lý do thuyết phục. BQT sẽ xem xét và duyệt đơn của bạn.

xin trả lời câu hỏi của Smod IloveU
em sẽ cố gắng tìm các đề tài phù hợp với chủ đề của box này
VD như tìm 1 sồ trò chơi đố vui mà nhiều người có thể tham gia cùng 1 lúc như thế mọi người trong 4rum có thể làm quen với nhau nhiều hơn va như thế box này sẽ được nhiều người quan tâm hơn và cùng với sự cố gắng của các mod # thì 4rum sẽ ngày càng đi lên thôi :)
Mong BQT xem xét ý kiến của em

Mr.King

Nhìn Cái Giề
xin trả lời câu hỏi của Smod IloveU
em sẽ cố gắng tìm các đề tài phù hợp với chủ đề của box này
VD như tìm 1 sồ trò chơi đố vui mà nhiều người có thể tham gia cùng 1 lúc như thế mọi người trong 4rum có thể làm quen với nhau nhiều hơn va như thế box này sẽ được nhiều người quan tâm hơn và cùng với sự cố gắng của các mod # thì 4rum sẽ ngày càng đi lên thôi :)
Mong BQT xem xét ý kiến của em

anh xin có vài lời với chú!

em à làm mod cũng có được gì đâu anh nói thật tuy anh là mod nhưng anh cũng hok thích mấy cũng chẳng có chức nang gì hơn member hết chỉ được cái mầu mè khác thui

đội ngũ smod ở đây cũng thường xuyên spam mừ có phải riêng gì mod đâu :))

anh cũng làm admin nhiều 4rum rồi mỗi tội kinh nghiệm còn non thôi chứ điều hành thì khỏi nói anh cá với chú là 1 số smod ở trong đây chẳng có chút hiểu biết gì về 4rum cả thề đấy em nói chung chung có động tới ai thì bỏ quá nhé đừng giạn em mà sầu =))

còn Admin hanzzo hạ xuống member đi là vừa ai đồng ý giơ tay nào :))

N2T

Happiness is an Illusion
cũng chỉ muốn góp 1 chút vào 4rum thôi mà anh :) :) :)

iLoVeU

Moderator

em à làm mod cũng có được gì đâu anh nói thật tuy anh là mod nhưng anh cũng hok thích mấy cũng chẳng có chức nang gì hơn member hết chỉ được cái mầu mè khác thui

đội ngũ smod ở đây cũng thường xuyên spam mừ có phải riêng gì mod đâu :))

anh cũng làm admin nhiều 4rum rồi mỗi tội kinh nghiệm còn non thôi chứ điều hành thì khỏi nói anh cá với chú là 1 số smod ở trong đây chẳng có chút hiểu biết gì về 4rum cả thề đấy em nói chung chung có động tới ai thì bỏ quá nhé đừng giạn em mà sầu =))

Thế này Oh.yeah ạ.
Nếu như mod khác mem thỳ BQT ko cần đến Mod. Mỗi một thành viên trong BQT đều có trách nhiệm riêng của mình.
ADMIN giúp diễn đàn hoạt động bình thường, sửa các sự cố về kĩ thuật, nâng cấp 4rum. Xử lí những thành viên vi phạm quy định diễn đàn.
Các smod júp quản lí diễn đàn tốt hơn. Vì 1rum với vài admin ko thể quản lí hết.
Các mod quản lí box của mình, xoá những bài vi phạm.
Và điều quan trọng là các thành viên trong BQT fải thực hiện tốt quy định của 4rum. Nếu như ngay cả đến đội ngũ BQT mà còn ko thực hiện đúng thỳ các quy định đó còn có tác dụng nữa ko? 4rum sẽ trở thành 1 nơi hỗn độn. Thế thỳ thà ko có 4rum còn hơn.

Còn Oh.yeah, bạn ko fải nói đến các mod hay smod khác đâu.Vì ngay như bản thân bạn, mình thấy vi phạm rất nhiều. Đăng nhữg bài viết có nội dung ko lành mạnh lên 4rum. Chứ chưa nói đến spam hay ko? Bạn là mod, là mod thì nên thực hiện đúng quy định và quản lí tốt Box của mình đi.

Còn FUnny. Bạn nếu như chỷ đăng nhữg bài như thế thỳ chưa đủ. bạn cũng nên thường xuyên quan sát Box của mình. nếu có nhữg bài viết với lời lẽ thô tục, ko dâú thỳ bạn có thể xoá.
Vì 14rum phát triển, lành mạnh.
Cậu sẽ lên làm trail mod (mod thử việc)
Thời jan thử việc là 1tuần.
THời hạn thử việc 28/07/10.
Nếu bạn hoàn thành tốt công việc của mình và ko vi phạm quy định, bạn sẽ chính thức lên làm mod.
(đã đc sự đồng ý của admin all_onlylove)

administrator

Administrator
Staff member

Không thích thì ai ép gượng đâu. mà bảo ko thích, đấy là tự nguyện kìa.

anh cũng làm admin nhiều 4rum rồi mỗi tội kinh nghiệm còn non thôi chứ điều hành thì khỏi nói anh cá với chú là 1 số smod ở trong đây chẳng có chút hiểu biết gì về 4rum cả thề đấy em nói chung chung có động tới ai thì bỏ quá nhé đừng giạn em mà sầu
:))

Chúc ta sẽ lọc BQT trong thời gian tới :), chủ topic sẽ được ILOVEU theo dõi và xem xét có xét duyệt lên làm Mod hay không.

Mọi người tạo cho bạn cơ hội, hãy cố gắng làm những gì mình có thể, cơ hội cho tất cả mọi người.

ĐÚng là Mod,Smod và ngày Admin làm 4rum này cũng đâu được gì về $. NHưng hãy xem những thứ nó mang lại và đây nhất là xây dựng vì quê hương Đông Anh :) . Tình yêu Quê hương mình :)

Cùng xây dựng TTDA nào các PRo ;)

hanzoo_forever

Thanh Niên Xóm

Làm Mod vì cái chức năng ư ,ý của Ohyeah ở đây có phải là làm MOD chỉ để lấy cái quyền hành phải không .Riêng câu này của Mod và ý nghĩa cũng đã không xứng đáng đứng trong đội ngũ của BQT .

Mình biết bạn làm được diễn đàn và Web ,nhưng nên nhớ đừng khoe tài của mình ở đây .Ít nhất những thứ đấy cũng bắt nguồn từ anh mà ra .

Câu này chưa nói cũng đã Ban nick rồi .Xúc phạm Admin sẽ bị xử lý nghiêm .

Mr.King

Nhìn Cái Giề
Mình biết bạn làm được diễn đàn và Web ,nhưng nên nhớ đừng khoe tài của mình ở đây .Ít nhất những thứ đấy cũng bắt nguồn từ anh mà ra .

cưng nói câu này em khó hiểu quá thực ra là lúc đầu thằng em cugnx học trước về cái 4rum này rồi chẳng qua muốn học hỏi thêm kinh nghiệm thì mới bảo anh dạy thôi nhưng mà cũng chẳng dạy được cái gì ạ

anh bảo bắt nguồn từ anh là sai lầm rồi ạ :))

tùy bác thôi thích thì đi mà ban nick em báu lắm à dm em vào cái 4rum này từ khi bác còn bú sữa mẹ nha ok

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên