Đơn xin làm mod của B-Boy Kyn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

B-Boy Kyn

»_ღ♥ღ╬—™†_ k.ÿ.ñ_™†—╬ღ � � � �� �� �ღ_«
Họ và tên: ... Kyn
Nghề nghiệp: Học Sinh
Ngày tháng năm sinh: 14/2/1993
Ních Yahoo, traitimanhtanlatviyeu_2006
Muốn Quản lí Box : Vitamin.crew
Lý do đăng ký: vì là thành viên của VTM .crew
muốn giúp nhóm phát trển box của nhóm hơn

hanzoo_forever

Thanh Niên Xóm
thằng bạn kứt sao ko ghi rõ họ tên ra
dù sao tao cũng ủng hộ mày làm Mod
ko phải vì mày là bạn kứt mà mày là 1 thành viên gắn bó :))

Mod này đã vi phạm 1 trong các điều nội quy diễn đàn là Spam trong những Box quan trọng trong diễn đàn . Nếu như bài viết của Mod này bị bắt gặp trong đợt thanh lọc thành viên trong BQT chắc chắn sẽ bị loại khỏi BQT .(Bài viết đã bị xoá .Nếu thành viên nào post bài có nội dung tương tự cũng sẽ bị xử lý kỷ luật nghiêm khắc như vậy .)

administrator

Administrator
Staff member
Bạn trả lời giúp mình 1 số câu hỏi.

1- Ý nghĩa của Box Vitamin trên TTDA dùng để làm gì? (Bạn hiểu ý nghĩa thế nào thì cho mình biết)
2- Theo bạn thì tại box này nên chia sẻ và tập chung và chủ đề gì khi post bài ?

Mình sẽ xem xét lại sau khi bạn trả lời giúp mình 2 câu hỏi trên, cám ơn và mong nhận được sự đóng góp của các bạn giúp TTDA :).

Thank

B-Boy Kyn

Bạn trả lời giúp mình 1 số câu hỏi.

1- Ý nghĩa của Box Vitamin trên TTDA dùng để làm gì? (Bạn hiểu ý nghĩa thế nào thì cho mình biết)
2- Theo bạn thì tại box này nên chia sẻ và tập chung và chủ đề gì khi post bài ?

Mình sẽ xem xét lại sau khi bạn trả lời giúp mình 2 câu hỏi trên, cám ơn và mong nhận được sự đóng góp của các bạn giúp TTDA :).

Thank

ý nghĩa của nhóm theo mìh thì nhóm lên diễn đàn cũng chỉ với mục đích nhằm đóng góp cho diễn đàn phát triển hơn thôy
còn nói về box Vitamin.Crew thì nhóm cũng thường post nhiều bài hay cóa ý nghĩa ... vs theo mình biết cũng đã cóa một số mem ủng hộ nhóm vì nhiều bài viết có ý nghĩa hay nhóm .. anh static đã tững post những bài hip hop hay
đặc biệt hơn thành viên nhóm cũng thường tham gia các hoạt động của diễn đàn có cần VD không
VD : Kyn tham gia team chém gió .... Rick ..cũng thế ( New ) ...nata_ruki đã tham gia thi miss teen
vậy bạn muốn chúng tôy thế nào ... diễn đàn cũng sắp có street baty....ko nhỡ :D
nhóm cũng chuẩn bị bài tập để tham dự .. vậy bạn muốn chúng tôy thế nào nữa

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Ơ cái.............cho làm thì làm ko cho làm thì thôi.....vặn vẹo..
Nhìn lại cái Box Vitamin-Crew từ khi Static không làm Mod nữa thì biết ngay...
Kyl muốn làm Mod chỉ vì muốn đóng góp cho Vitamin-Crew cũng như TTDA mà thôi..

Do You Know?

hanzoo_forever

Thanh Niên Xóm
Ơ cái.............cho làm thì làm ko cho làm thì thôi.....vặn vẹo..
Nhìn lại cái Box Vitamin-Crew từ khi Static không làm Mod nữa thì biết ngay...
Kyl muốn làm Mod chỉ vì muốn đóng góp cho Vitamin-Crew cũng như TTDA mà thôi..

Do You Know?

Trả lời nghiêm túc.Câu hỏi này dành cho chủ Topic chứ không phải dành cho bạn .

B-Boy Kyn

Trả lời nghiêm túc.Câu hỏi này dành cho chủ Topic chứ không phải dành cho bạn .

mình trả lời rồy vậy bạn cho mình hỏi tại sao bạn là ADM mà lại đi hỏi những từ không có ji để đáng hỏi
ai cũng bit lên kái diễn đàn để phát triển diễn đàn thôy ... vậy bạn lên kái diễn dàn này để làm gì chẳng lẽ cũng chỉ để làm ADM mà không bít quan tâm đến người kác 1 tí á sống íck kỉ quá nhỉ ??
mình thấy bạn lên diễn dàn cũng chỉ để làm việc làm việc ... chẳng có j hơn
không quan tâm đến người khác nghĩ ij ...
bạn hỏi mình câu hỏi thật là lố bịck ..chẳng ra gì

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Nhân tiện đây cũng nói luôn.
1 số box dạo này hoạt động vô cùng kém, nói chính xác hơn là không còn hoạt động
Clup Đông Anh thì có WillWinCrew, Vitamin Crew, FC crew hầu như là không hoạt động
Nếu có thể, admin cứ del box đi cho nhẹ data
Thank!

B-Boy Kyn

Nhân tiện đây cũng nói luôn.
1 số box dạo này hoạt động vô cùng kém, nói chính xác hơn là không còn hoạt động
Clup Đông Anh thì có WillWinCrew, Vitamin Crew, FC crew hầu như là không hoạt động
Nếu có thể, admin cứ del box đi cho nhẹ data
Thank!

tùy nếu các bạn không thick .

administrator

Administrator
Staff member
TTDA là diễn đàn mở, xét BQT đâu có khó. Ai đủ khả năng và có nguyện vọng sẽ được làm từng vị trí mà họ muốn.
Đừng cho rằng câu hỏi đó là lố bịch, mình muốn xem bạn hiểu như nào về box đó.
Làm thì thôi, ko làm thì thôi ??
Đúng, làm Mod trên TTDA cũng ko được gì. Cái mà bạn thua nhận được không phải là $, nhưng đổi lại bạn sẽ có nhiều thứ khác.

@b-boy statics: Không biết vì lý do gì mà đã ko làm Mod, nhưng khi tham gia TTDA, hãy vì mái nhà chung mà xây dựng. Nếu thấy có điều gì cảm thấy ko hài lòng, cứ mang ra cho mọi người thảo luận.

Đúng thì nhận, sai thì sửa :),

@Kynk: Bạn hơi nhầm 1 chút thì phải. Mình lưu ý, là BQT không có quyền áp đặt cũng như yêu cầu mỗi thành viên phải làm gì, phải online đúng bao nhiêu giờ, phải đóng 1 khoản phí... tất cả đều không.
Nhiệm vụ của MOd, Smod, Admin đó là trách nhiệm, làm vì TTDA

Mình hỏi bạn câu thứ 2: Ý muốn hỏi ở box đó các bạn nên post những bài viết về chủ đề gì để giúp box đó phát triển.
Hay Những đề tài nào thì nên đăng bài viết tại box Vitamin???

Câu hỏi này chỉ mang tính kiểm tra cách bạn hiểu, bạn có thể có phương án xây dựng box phát triển, 4rum cần những Mod có khả năng, năng lực,tâm huyết.

Lưu ý: các box của các nhóm sẽ ko bị xóa như lynk nói, nó sẽ bị xóa sau khi BQT thống nhất (DK là box đó đã lâu ko có người nhòm ngó) và Nhõm đề nghị xóa.

B-Boy Kyn

với box của VTM bọn tớ thì chỉ cóa 1 vấn đề mà chúng tôy cho là chúng tôy biết nhiều nhất ... break.dance
và nhóm cũng chỉ phát triển cho các bạn biết thêm về vần đề này
ai cũng biết hip hop hiện nay đang ngày càng phát triển trong xã hội
và hơn nữa chúng tôi cũng post lên diễn đàn nhiều bài viết mà nhóm hoạt động như là một cái '' nhật kí '' để post lên diễn đàn cùng chia sẻ với mọi người
còn về vấn đề của lynh myn bạn không biết i xyn bạn đừng vào topic nói lynh tynh
nếu bạn nói box VTM không hoạt động điều này mình đồng ý nhưng nếu bạn đã vào topic này thì bạn hay xem topix này để làm ì minh syn làm mod để làm để phát triển box nếu bạn không bít xyn bạn đừng đi spam lynh tynh mình viết topic này với ý định phát triển box trở lại như xưa

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
mình viết topic này với ý định phát triển box trở lại như xưa

hi vỌng nhỮng cÂu nÀy đừng trỞ thÀnh nhỮng cÂu nÓi suÔng
thAnk vì tYnk thẦn
chÚc VTM ngÀy cÀng phÁt triỂn

administrator

Administrator
Staff member
và hơn nữa chúng tôi cũng post lên diễn đàn nhiều bài viết mà nhóm hoạt động như là một cái '' nhật kí '' để post lên diễn đàn cùng chia sẻ với mọi người
còn về vấn đề của lynh myn bạn không biết i xyn bạn đừng vào topic nói lynh tynh

Hay nhất 2 chữ "Nhật Ký"

Cuối cùng bạn ấy cũng hiểu ra ý mà mình muốn nói.

THeo nguyện, vọng chúng ta trao cho bạn ấy 1 cơ hội. Hy vọng bạn có thể thực hiện được dự định của mình, giúp cho box Vitanmin crew Phát triển.

Hãy chia sẻ những video, thông tin, hình ảnh về nhóm. Rất hay 2 chữ nhật ký, hãy biến đây trở thành 1 cuốn nhật ký của các bạn :)

Hy vọng bạn làm tốt nhiệm vụ của mình, chúc bạn cùng nhóm sẽ thành công hơn nữa.

@kyn: hình như hơi ác cảm với lynk nói, bình tĩnh đi nhé

Tiến hành set Trail Mod cho tài khoản này, sau 2 tuần nữa sẽ xem xét lại, nếu tớ quên nhắc dùm cái nhé ;)) (nói vậy thôi, sắp tới tiến hành thanh lcij, xem xét lại từng vị trí)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên