Tôi thích làm "chuyện ấy" 3 lần một ngày...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

cau2kemi

<p><span style="font-family: comic sans ms,sans-se
Tôi rất thích làm chuyện ấy, làm ít nhất một ngày 3 lần mới đủ lượng.. Nếu như vì một lý do nào đó không thể làm được thì bức bối kinh khủng, không thể tập trung vào việc gì được, kể cả...ngủ.

Với tôi chuyện ấy rất cần thiết, lúc nhỏ vì chưa hiểu nên không quan tâm, từ ngày biết yêu thì cứ như là làm suốt....
Khi làm chuyện ấy, điều quan trọng phải có được một "cái ấy" hợp với mình... Với tôi thì tôi thích loại thân dài, mình to, đầu nhỏ và thon, lông mềm muợt... Đương nhiên không phải loại ấy dễ có đâu nhé, tôi là tôi tìm mãi mới ra đấy, nên quí lắm, ráng giữ gìn cho riêng mình thôi. Mà cái này các bạn không nên cho mượn hay sài lung tung nhé, dễ lây bệnh truyền nhiễm lắm đấy.

Tôi thì thích làm chuyện ấy suốt ngày, nhưng đặc biệt là sau khi tắm, cho nên lần nào tắm xong thể nào tôi cũng cố làm phát cho nó sảng khoái.

Trước hết cầm cái ấy lên, xịt một ít dung dịch vào (không có dung dịch thì hỏng bét, khô khốc, chẳng mùi vị gì rất chán), rồi đưa vào trong… Phải làm thật nhẹ nhàng và cẩn thận nhé, mới đầu nên cọ cọ phía ngoài thôi, sau đó mới đưa sâu vào, thật nhịp nhàng, thật đều, lên rồi lại xuống, xoay tròn nữa, như thế mới thích…

Đừng quên lưỡi đấy, quan trọng lắm. (Lưu ý, nên vừa làm vừa soi gương mới thú)

Cứ thế cho đến khi nào thấy bọt trắng xùi ra là coi như xong rồi, rửa sạch ngay. Mà đừng có dại nuốt nó vào bụng nhé, không tốt tí nào…(ngày xưa tôi lỡ nuốt mãi, xong cứ tưởng tượng mình sắp chết)…

Phải làm ít nhất là 3 phút, vì theo nghiên cứu, làm chuyện ấy trên 3 phút mỗi lần sẽ giảm được stress và phòng ngừa được vô số các bệnh khác.

Vì thế tôi cứ đánh răng một ngày 3 lần, có hôm đến…6 lần ấy chứ!!! :22124305-2-20R17:
Đảm bảo nhiều ng` đọc rồi nghĩ tới ý đồ đen tối :22124305-2-5I2U:
....Chuyện nyà em đọc lâu rồi ...giờ thấy bé nào post ý đồ đen tôi nên em post theo...em là em đi copy đấy ...ko lại có ng` khinh :22124305-2-U2957::22124305-2-b3611:

bÙm bÙm chiu chiu bóc tEm :22124305-2-Y1W3:
giờ ank chỵ tOàn dÙng đỀ cÓ ý nghĩa..................... rỢn người nhỜ. :lanhqua:

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Tôi năm nay 18 tuổi… Nhiều lần nói chuyện, mấy đứa bạn nói với tôi: “Từng này tuổi đầu mà mày chưa thử… Đúng là đồ nhà quê”… Tôi suy nghĩ rất nhiều và cuối cùng quyết định gọi cho anh, không ngại ngần tôi đề cập ngay chuyện đó… Và anh đã đồng ý…

Cả đêm hôm trước tôi đã trằn trọc suy nghĩ về quyết định trao thân thể của mình cho anh ấy!! Dù tôi biết có thể gia đình sẽ phản đối, dù có nhiều điều tiếng về chuyện này!! Nhưng sau nhiều đêm vắt chân lên trán suy nghĩ, cuối cùng tôi nghĩ quyết định của mình là đúng! Tôi tin anh sẽ có trách nhiệm với những gì anh sẽ làm với tôi!! Và tôi đã đến nhà anh! Đó là một căn nhà nhỏ trong một ngõ nhỏ, trong phòng chỉ có một chiếc giường mỏng manh! Tôi e ngại hỏi anh: “Mình làm trên chiếc giường bé nhỏ này được ư anh?? Khi đau, em sẽ giãy làm sập giường của anh đấy!!”. Anh nhẹ nhàng vỗ về và khích lệ tôi: “Em yên tâm, anh đã làm chuyện ấy trên trường giường này nhiều rồi! Khó mà gãy lắm!”

Nghe anh nói vậy, tôi cũng yên tâm và nằm lên giường! Ban đầu tôi chỉ định vén lên để anh làm, nhưng anh lại bảo: “Em cởi hẳn ra đi, như vậy anh em mình sẽ làm thoải mái hơn!!” Ôi, cái lần đầu tiên sao nó kỳ lạ, xao xuyến trong tôi đến thế!! Sau khi đã ổn định tư thế, anh hỏi tôi: “Vẫn làm 2 kiểu hôm trước anh em mình đã chọn, em nhé!!” Tôi chỉ còn biết gật đầu e thẹn với anh!!
Nhẹ nhàng, anh đặt cái vật đó của anh kề sát với vùng da thịt - mà theo tôi là rất nhạy cảm của tôi!! Từ từ, anh rê nó xung quanh, hình như quên gì đó, anh với tay lấy một lọ dung dịch, nhẹ nhàng xoa lên vùng da nhạy cảm của tôi! Anh vỗ về tôi: “Bôi vào cho em đỡ đau và đỡ bị nhiễm trùng!!” Ôi, một cảm giác mát lạnh, êm dịu lan tỏa khắp cơ thể tôi khi anh nhẹ nhàng xoa đôi bàn tay thô ráp của anh!!

Ngay sau khi thấy tôi đã có vể đê mê, ko cần nói nhiều, anh cắm phập cái vật đó của anh vào cơ thể tôi!! Cha mẹ ơi, dù anh đã vỗ về tôi, nhưng dường như nó ko êm dịu như tôi tưởng!! Rồi anh rút ra, thêm 1 lần, rồi lại rút ra, rồi lại đưa vào… Tôi lịm đi, không biết anh còn đưa cái vật đó vào cơ thể tôi bao nhiêu lần nữa!! Khi tôi tỉnh dậy, anh chỉ cười nhẹ với tôi và nói “Xong rồi đấy em!!” Lần đầu tiên là như vậy sao?? Nó hơi đau!!!

Tôi quay cuồng, chả lẽ nhanh vậy sao!!! Tôi vồ lấy tấm gương, nhìn khuôn mắt toát đầy mồ hôi của mình, thầm nhủ: “Rồi cũng xong!!” Tôi chào anh đi về!! anh còn dặn với theo: “Nó hết chảy máu rồi, yên tâm, nhưng nếu thấy mủ hay nước thì quay lại ngay nhé, anh đền!! ” kèm cái nháy mắt rất tình tứ!

Đó là lần đầu tiên tôi đi xăm

bÙm bÙm chiu chiu bóc tEm :22124305-2-Y1W3:
giờ ank chỵ tOàn dÙng đỀ cÓ ý nghĩa..................... rỢn người nhỜ. :lanhqua:

hí hí đọc bùn cười.!!! nhưng anh nghĩ ngay ra kái Bàn Trải đánh Răng ùi.!!...nghe cứ bùn cười...!!!!!!! =))......uh cho kái entry!!!!!!!!

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Hồi hộp lắm, run sợ lắm, tim mình đập nhanh hơn bình thườg, toàn thân mình khẽ run lên khi bàn tay anh ý chạm vào cơ thể mình, chạm vào chỗ ý của mình...
Anh ý đưa tay nhè nhẹ, mân mê da thịt gần cái lỗ của mình, mình sợ lắm, anh ý khôg đút tay vào, chắc sợ bẩn, khẽ nghịch ngợm nhữg sợi lôg mọc xug quanh cái lỗ của mình, mình sợ.....

...

Đoạn, anh ý bảo mình cứ bình tĩnh, khôg việc gì phải lo lắg hết, bởi vì anh ý là người có kinh nghiệm, đã từg làm chuyện này cho rất nhiều người, mình đặt cả niềm tin vào anh ý
Thế rồi, anh ý lấy tay, cầm cái súg lên, đặt nhẹ nhàg vào phần da thịt gần miệg lỗ của mình, mình khẽ đẩy anh ý ra, bảo anh ý cho mình được bình tĩnh trog giây lát

...

Anh ý chỉ mỉm cười, biết rằg lần đầu tiên đối với mình sẽ rất căg thẳg, nên cho mình thời gian, anh còn nhẹ nhàg trấn an mình, anh bảo chỉ đau trog giây lát thôi, hết đau rồi mình sẽ sug sướg lắm
Rồi anh ý đưa cái súg lên, 1 tay anh ý cầm súg, 1 tay đặt cạnh miệg lỗ, anh ý ngắm, căn ke, chỉ chờ thời điểm mình cảm thấy thoải mái nhất là sẽ hành độg

...

Mình chẳg còn gì để mất...mình bảo anh ý hãy thực hiện đi, bởi vì mình rất dũg cảm, mình khôg sợ sự đau đớn về thể xác, bản thân mình cũg biết là sau cơn đau mình sẽ hạnh phúc và sug sướg lắm
Anh ý hỏi mình 1 câu dứt khoát, "anh bắn đây!"...mình nhắm mắt...chờ đợi...

...

Phập 1 cái
Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah.....Ôi mẹ ơi!!!
Đau thật
Mình vừa mất đi 1 phần cơ thể, hình như cái đó gọi là da với thịt...
Cơn đau thoág đến , nhói 1 cái ... và rồi cuối cùg , anh ý đã để lại trên cơ thể mình...
.
.
.
.
.
.
2 cái khuyên tai này...
Cái súng viết trên kia là súng bắn lỗ tai, keke

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:36 PM ----------

Mình chưa hề có tí kinh nghiệm gì trong chuyện này cả nên trong lòng cảm thấy hồi hộp và lo lắng ... Nhưng mà nghe người ta bảo là làm chuyện này sung sướng lắm,hứng khởi lắm,sướng tê hết cả người nên mình cũng thấy hứng khởi,chỉ muốn lao đến làm chuyện đó ngay . Làm được chuyện "ấy" rồi mình sẽ chính thức trở thành người lớn !!!
Được những người lớn kể về chuyện họ làm chuyện ấy mà mình muốn tan thành 1 đống nước.

Mình đã chuẩn bị rất kỹ cho lần đầu tiên này vì sự kiện này thật quan trọng đối với cuộc đời mình.
Để đến được chốn hành sự thì mình phải chuẩn bị cho tươm tất , thơm tho.
Tôi bắt đầu xuất phát để đi làm chuyện “ ấy ”.Trong túi tôi đã có sẵn 1 thứ vô cùng quan trọng để hoạt động “ ấy ” của tôi có thể diễn ra trôi chảy và toàn vẹn …
Diễn biến tâm lý của nhân vật “ tôi ” lúc ấy là sự trỗi dậy đa chiều của cảm xúc … Năm nay tôi đã 18 tuổi rồi mà chưa 1 lần nào được làm chuyện “ ấy ”
Tôi cũng chưa rõ lắm sẽ phải làm chuyện “ ấy ” thế nào , phải đút đút gì đó ra sao hay có phải làm gì trước khi đút không …
u làm ko đúng thì sao , ngại thật … Nhưng mà nghe mọi người nói cũng đơn giản thôi nên cũng có yên tâm phần nào … Rồi sẽ được sung sướng lắm , dù chưa rõ là sẽ sung sướng chỗ nào nhưng cũng thấy lòng trào dâng sự náo nức.
cuối cùng tôi đã đến được nơi tôi sẽ được đút và trở thành người lớn ....
Sau 1 lúc khởi động và làm những thao tác căn bản để chuẩn bị làm người lớn
Đối phương đã sẵn sàng ở đó chờ tôi đút .
ời tôi nóng ran,mồ hôi bắt đầu chảy lăn tăn trên từng thớ thịt trên khắp cơ thể , tôi cầm cái “ ấy ” và chuẩn bị đút ...
Cái “ ấy ” của tôi chỉ còn cách lỗ 10 centimét … chỉ 10 centimét nữa thôi tôi sẽ thành người lớn …. Tôi nhắm mắt , nín thở , cầm cái “ ấy ” xông thẳng vào cái lỗ …
9 centimét ….
8 centiét……..
7 ce........
3 centimét…..
2 centimét ……
1 centimét………
Xoạpz!!!
Cái ấy của tôi đã nằm gọn trong lỗ…
Tôi nhắm mắt lại,1 sự sung sướng trào dâng trên toàn cơ thể…
…Và tôi đã thành người lớn….
Sướng !
Tôi đút 1 cái , sướng tê người .....
. Rồi đút cái thứ 2, không thể kìm nổi sự sung sướng lại nữa
….. Đút cái thứ 3 , xúc cảm trào đang tột đỉnh ........
Vậy là tôi đã đút được những lá phiếu của mình vào lỗ của hòm bỏ phiếu … Tôi đi bỏ phiếu cho cả bố và mẹ tôi , tổng cộng đút 3 cái phiếu … chà , cái cảm giác này thật là sung sướng quá , tôi đã hoàn thành được trách nhiệm và nghĩa vụ của 1 người công dân là đi bỏ phiếu bầu cử quốc hội.
Tôi cũng đã thành người lớn rồi các bạn ạ …

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

Mới sáng ra chả lẽ đã "va chạm" .Nói thật tớ cũng hơi băn khoăn nhưng nếu ngồi không thì....chán bỏ xừ. Thế là tớ quyết định sẽ hỏi ý "người ta". Trước đó,tớ đã chải tóc gọn gàng,ăn mặc sạch sẽ, tắm rửa kì cọ từ đêm hôm trước vì tớ không muốn lần đầu tiên làm chuyện ấy,người ta có ấn tượng không tốt về tớ

Tớ đã fân vân rất lâu, nghĩ thật kĩ càng trước khi quyết định bước vào fòng. Căn fòng chỉ có 2 người,điều đó càng làm tớ run rẩy. Tớ biết đây là 1 quyết định sáng suốt, bạn bè tớ ai cũng làm chuyện này ít nhất là vài lần rồi. Họ đều nói tớ nên thử,là nó rất thú vị và sẽ làm tớ biết thêm nhiều điều mới mẻ. Tớ đã thực sự bị kích động,tớ tò mò lắm các ấy ạ.

Tớ 18 tuổi rồi mà vẫn chưa làm "chuyện ấy",tự nhiên thấy xấu hổ với bạn bè, thầy cô, gia đình và nhà trường quá. Trước đây tớ mới xem TV, đọc sách báo thấy người ta nói về "chuyện ấy" thôi, tớ cũng tò mò và rất muốn 1 ngày đẹp trời nào đó, khi tớ thực sự cảm thấy hứng thú, tớ sẽ làm "chuyện ấy" 1 cách tự nguyện

Thế là tớ quyết định bước vào fòng,nói 1 cách dũng cảm yêu cầu của tớ với người ấy.Người ấy đồng ý ngay và bắt đầu "làm nhiệm vụ" các ấy ạ.Quả là dễ dàng như bạn bè tớ miêu tả,tớ chỉ cần nói ra nguyện vọng riêng tư và"người ấy" đã sẵn sàng "chiều" tớ

Nhưng hình như người ấy đọc được điều jì đó trong mắt tớ(tớ nghĩ có thể vì đây là lần đầu tiên nên tớ hơi rụt rè và "vụng").Và rồi câu hỏi mà tớ sợ nhất cũng đến,người ấy hỏi tớ "đây là lần đầu tiên của em à".hxhx,lúc đấy tớ xấu hổ quá,đành trả lời nhỏ nhẹ rón rén hết mức có thể "vâng ạ".Thế là người ấy cười duyên với tớ,nhỏ nhẹ huớng dẫn tớ,tận tình chỉ bảo tớ từng điều mà người ấy biết.Eo ơi lúc đấy tớ cảm thấy "sướng" lắm í vì tớ k ngờ lần đầu tiên của tớ lại nhẹ nhàng tình cảm thế,hihi.......

Chuyện ấy kéo dài khoảng 3' các ấy ạ.Lúc tớ kể,bạn bè tớ đều bảo "sao nhanh thế,bọn tao toàn 5' là ít ".Tớ chả biết đấy là câu khen hay chê nữa nhưng dẫu sao hôm đó tớ trở về nhà, cảm thấy thật hạnh fúc và mãn nguyện.Đúng như bạn bè tớ nói,tớ đã "học tập" được rất nhiều sau khi trở về nhà.Tớ bật TV lên,đúng cảnh 2 người đang làm chuyện ấy,tớ thấy tuy "cơ sở vật chất" của người ấy chưa "hoành tráng" như trên TV nhưng dù sao bọn tớ cũng đã làm đúng cách,"đưa" và "nhận" rất sòng fẳng.Tớ ước sau này đều được lên fòng "người ấy" như hôm nay để ngày càng hiểu biết thêm

Đấy các ấy ạ,sáng nay là lần đầu tiên tớ làm chuyện ấy,tớ cảm thấy đây là 1 mốc son trong lịch sử cuộc đời sinh viên của tớ nên tớ quyết định quất 1 cái entry để chia sẻ với các ấy.Lần đầu tiên tớ vào thư viện khoa mượn sách đấy,trong hơn 1 năm học tập tại đây.Hóa ra việc vào thư viện mượn sách không quá khó khăn như tớ nghĩ

Chiều... Tôi cũng chẳng nhớ rõ đó là ngày tháng năm nào...chỉ nhớ nó là 1 buổi chiều êm ả... Tôi gặp anh.Một người đàn ông bình thường,bình thường hơn cả nhưng có phải vì cái bình thường ấy hay vì 1 lẽ nào khác mà ngay trong cái nhìn đầu tiên,trong lòng tôi như sôi sục...rạo rực thèm khát...một cảm giác....Đáng để đặt dấu chấm lửng ở vị trí này...
Tay tôi run,môi đã bắt đầu lắp bắp không thành lời....Nên chăng? - không nên chăng? Ước mơ cả đời con gái mình ấp ủ ,nay nó đang dần hiện ra ngay kia,chẳng lẽ mình mình sôi sục 1 sự ham muốn tột độ.Ôi tim ơi mày đừng như thế! Nào nào...

Và như định mệnh.Tôi đã đến với anh...không ngại ngần.

Anh nhìn tôi.Ánh mắt như chạm vào từng khóe mắt,từng kẽ môi nóng bỏng... hặt hai mắt trong nỗi lo sợ tột cùng,nhưng vẫn cảm giác rõ rệt trước mặt 1 khối đen đang lẩn nhẩn tiến về phía mình.Khí quyển mỗi lúc một no chưa từng thấy,sáng xuyên thủng màn đêm đến nỗi tôi nhìn được cả những sợi lông mi của chính mình đang vòng cung lên vầng trán căng rắt,xót ren mồ hôi
. Nhưng tất cả lại như tan biến khi bàn tay anh đặt nhẹ lên cơ thể tôi.Như một liều thuốc trấn an đầy hiệu nghiệm.Những giọt mồ hôi vương trên trán bây giờ lại bắt đầu tinh nghịch,đang bắt đầu liếm dần xuống cổ,luồn lách qua chân tóc...lăn tăn xuống ngực. Và cái sự bắt đầu của anh đã bắt đầu 1 cách nhẹ nhàng êm ái như thế.
Người tôi như nhũn ra,thời gian như bất tận,cho đến khi bất giác chạm phải 1 vật thể lạ đang dần áp sát vào cơ thể ...Môi mím chặt...2 hàm răng như siết vào nhau...cơ thể lại căng cứng như đã từng căng cứng...
ÁH.Ấh.....Tiếng rít nhẹ chạy tọt qua kẽ răng đã làm xua tan đi bầu không khí ngột ngạt...ÔI MÁU... Trước cả cái cảm giác hoảng loạn khi nhìn thấy máu tuôn ra đó là cả 1 nỗi đau kinh hoàng...đau điếng! Đau đúng như cái chữ đau nó mang trên mình... " Anh xin lỗi...nào...một lần nữa em nhé...một lần nữa thôi...sẽ không đau nữa...Anh hứa là sẽ nhẹ nhàng và cẩn thận hơn...nào...thả lỏng đi em..."
Vẫn chỉ là im lặng...má tôi lại nóng hực...ôi lại là nó...lại là 1 cảm giác cứng cáp,quệt ngang và...đâm vào...ôi nhưng lạ thay ở lần thứ 2 này...máu đã không còn rỉ ra...và cảm giác đau đã từ đó mà tan biến...Có lẽ cả 2 đã có sự phối hợp nhịp nhàng hơn và có lẽ...(lại có lẽ) mình cũng đã quen dần với cái vật lạ đáng ghét ấy...
Hít thở thật sâu lần cuối trước khi đứng lên để bước ra khỏi cái nơi đã từng giữ lại 1 ít máu của mình ấy...Nhìn vào gương,ôi mình lạ chưa này...khuôn mặt như có cái gì đấy khang khác...nữ tính hơn...hồng hào hơn...
Đứng dậy ra về - rời khỏi - rời bỏ.....để lại phía sau 1 người đàn ông bình thường....bình thường như anh đã từng bình thường...Người đàn ông đã cùng tôi trải qua cái lần đầu tiên ấy... ..............
Ôi cái lần đầu tin đi ...Bấm lỗ tai...Hic! Thèm có lỗ để đeo bông,bấm chán chê rồi giờ bỏ xó...chẳng đeo được gì vì phát hiện ra da mình bị dị ứng nữ trang...ặc ặc..Đúng là không cái dại nào bằng cái dại nào....

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

Đây là lần đầu tiên của bạn. Bạn nằm xuống, các cơ bắp căng cứng. Bạn đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ta không chịu bị đẩy ra dễ dàng như vậy. Anh ấy hỏi bạn có sợ không và bạn lắc đầu một cách dũng cảm.
Anh ấy có nhiều kinh nghiệm hơn bạn. Ngay cú đầu tiên ngón tay anh ấy đã chạm đúng điểm cần thiết. Anh ấy tiến sâu hơn và bạn run rẩy toàn thân. Toàn cơ thể bạn căng thẳng chờ đợi nhưng anh ấy thật sự dịu dàng như anh ấy đã hứa với bạn.
Anh ấy nhìn thẳng vào mắt bạn và nói bạn hãy tin anh ấy. Anh ấy đã làm nhiều lần trước đây rồi. Nụ cười dễ thương của anh ấy làm bạn bớt căng thẳng và bạn mở ra cho anh ấy có thể vào một cách dễ dàng.

Bạn nài xin anh ấy nhanh chóng hơn nhưng anh ấy vẫn cứ từ từ chuẩn bị để cho bạn ít đau đớn nhất. Và anh ấy tiến vào gần hơn, sâu hơn... và bạn cảm thấy sự đau đớn dâng tràn và chạy khắp thân thể

Anh ấy nhìn bạn lo lắng và hỏi có đau lắm không? Mắt bạn rưng rưng nhưng lắc đầu và nói anh ấy cứ tiếp tục.

Anh ấy kéo ra ấn vào với sự chuẩn xác của bao nhiêu năm kinh nghiệm. Nhưng lúc này bạn đã tê liệt hoàn toàn để có thể cảm thấy bất cứ cái gì bên trong bạn.. Sau một vài giây phút tê liệt bạn thấy điều gì đó cháy bỏng bùng lên và anh ấy lấy nó ra.

Bạn nằm thở hổn hển, nhẹ cả người vì nó đã làm xong. Anh ấy nhìn bạn với một nụ cười ấm áp và nói với bạn rằng bạn thật là ngoan cường từ trước đến nay chưa hề thấy.

Xuống nữa và xuống nữa ....

Cố xuống thêm tý nữa đi mà ..... Bạn sẽ thấy khác biệt !!!

Bạn mỉm cười và cảm ơn nha sĩ. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên bạn đi nhổ răng.

Tôi năm nay 18 tuổi… Nhiều lần nói chuyện, mấy đứa bạn nói với tôi: “Từng này tuổi đầu mà mày chưa thử… Đúng là đồ nhà quê”… Tôi suy nghĩ rất nhiều và cuối cùng quyết định gọi cho anh, không ngại ngần tôi đề cập ngay chuyện đó… Và anh đã đồng ý…

Cả đêm hôm trước tôi đã trằn trọc suy nghĩ về quyết định trao thân thể của mình cho anh ấy!! Dù tôi biết có thể gia đình sẽ phản đối, dù có nhiều điều tiếng về chuyện này!! Nhưng sau nhiều đêm vắt chân lên trán suy nghĩ, cuối cùng tôi nghĩ quyết định của mình là đúng! Tôi tin anh sẽ có trách nhiệm với những gì anh sẽ làm với tôi!! Và tôi đã đến nhà anh! Đó là một căn nhà nhỏ trong một ngõ nhỏ, trong phòng chỉ có một chiếc giường mỏng manh! Tôi e ngại hỏi anh: “Mình làm trên chiếc giường bé nhỏ này được ư anh?? Khi đau, em sẽ giãy làm sập giường của anh đấy!!”. Anh nhẹ nhàng vỗ về và khích lệ tôi: “Em yên tâm, anh đã làm chuyện ấy trên trường giường này nhiều rồi! Khó mà gãy lắm!”

Nghe anh nói vậy, tôi cũng yên tâm và nằm lên giường! Ban đầu tôi chỉ định vén lên để anh làm, nhưng anh lại bảo: “Em cởi hẳn ra đi, như vậy anh em mình sẽ làm thoải mái hơn!!” Ôi, cái lần đầu tiên sao nó kỳ lạ, xao xuyến trong tôi đến thế!! Sau khi đã ổn định tư thế, anh hỏi tôi: “Vẫn làm 2 kiểu hôm trước anh em mình đã chọn, em nhé!!” Tôi chỉ còn biết gật đầu e thẹn với anh!!
Nhẹ nhàng, anh đặt cái vật đó của anh kề sát với vùng da thịt - mà theo tôi là rất nhạy cảm của tôi!! Từ từ, anh rê nó xung quanh, hình như quên gì đó, anh với tay lấy một lọ dung dịch, nhẹ nhàng xoa lên vùng da nhạy cảm của tôi! Anh vỗ về tôi: “Bôi vào cho em đỡ đau và đỡ bị nhiễm trùng!!” Ôi, một cảm giác mát lạnh, êm dịu lan tỏa khắp cơ thể tôi khi anh nhẹ nhàng xoa đôi bàn tay thô ráp của anh!!

Ngay sau khi thấy tôi đã có vể đê mê, ko cần nói nhiều, anh cắm phập cái vật đó của anh vào cơ thể tôi!! Cha mẹ ơi, dù anh đã vỗ về tôi, nhưng dường như nó ko êm dịu như tôi tưởng!! Rồi anh rút ra, thêm 1 lần, rồi lại rút ra, rồi lại đưa vào… Tôi lịm đi, không biết anh còn đưa cái vật đó vào cơ thể tôi bao nhiêu lần nữa!! Khi tôi tỉnh dậy, anh chỉ cười nhẹ với tôi và nói “Xong rồi đấy em!!” Lần đầu tiên là như vậy sao?? Nó hơi đau!!!

Tôi quay cuồng, chả lẽ nhanh vậy sao!!! Tôi vồ lấy tấm gương, nhìn khuôn mắt toát đầy mồ hôi của mình, thầm nhủ: “Rồi cũng xong!!” Tôi chào anh đi về!! anh còn dặn với theo: “Nó hết chảy máu rồi, yên tâm, nhưng nếu thấy mủ hay nước thì quay lại ngay nhé, anh đền!! ” kèm cái nháy mắt rất tình tứ!

Đó là lần đầu tiên tôi đi xăm

lẠi thêm kÁi bÀi Of ank nỮa. :))

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Đọc đi mà sướng các bạn ơi.......up dê.............up dê!

ank up hÀng lOạt àk? tOÀn kÁi đọc khÓ hiỂu :22124305-2-5I2U:

cau2kemi

<p><span style="font-family: comic sans ms,sans-se
hay kinh khủng nhỉ ....Ai đầu óc đen tối thì ko đọc nha :22124305-2-425154:

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Thật là khét mù.................đỡ đc chết liền :22124305-2-4T3S:

ßÃd…ß•Ÿ

nghiỆn nhẸ
ảO tUng chẢo ..........
thẾ mÚn mỌi ngƯời hỦi nhƯ thẾ nÀo đây mỜk bÓt bài nÈ =))

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
ôi r` ôi
dài tkế
ckả đọc
mí kạ nge lờy kảg páo kụa ank kEmI " ai đầu óc del tốy ì hem đọc "
~~~> e hok đọc =))

Hiệp Sĩ Táo

Siêu Nhân Gao Sói bạc
ụa ui.................
vãi thế.................................

Hiệp Sĩ Táo

Siêu Nhân Gao Sói bạc
ôi r` ôi
dài tkế
ckả đọc
mí kạ nge lờy kảg páo kụa ank kEmI " ai đầu óc del tốy ì hem đọc "
~~~> e hok đọc =))

ụa ôi................
lại giống pp rồi k0n êu ............
dài là ko đọc...........................

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên