thế này mới gọi là " XE "dân chơi

trinhthang1990

Thanh Niên Xóm
thời bây h ai đi X-game = sắt mà :22124305-2-502L8:... đi = tre Mới là đỉnh... lại còn rất Green....:22124305-2-5I2U:

cái này còn mạo hiểm hơn x-game ý ... xe không phanh ma` lao dôc... thật là vãi cả linh hồn :thanhcong:

khong nhưng thế mà còn có thể bó cua nè :))

còn thể hiện mới Vãi chứ ... Pro =))

suiz

Thanh Niên Xóm
Hic. Cái thứ này là cứ ngồi lên xong đi đâu thì đi mà chết dí thì chịu chứ k đạp đc í hả?

t.zee9x

Thanh Niên Xóm
Chất vãi đất.....................................................

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
một phong cách trẻ
Một ph0ng cách quá Xì Tai
Dân tộc Ta quá đỉnh
^^!
hihi
thanks nhé

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
Chế quả xe này thì có mà chất thật lực. Tình hình ai bán PM ĐL để mua 1 phát naz.

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
bOy đỪg đÚ
tKẾ gƠn đC đÚ hEm ạk ;;)
.....................[ gứm mờ nữa --- pỏ kái 50 kí tự đi adm ui :-s ]..............................

DunG kẹO

c0n gÁi Bi Kul
oài !oai! xe chất thế................................đy nhỡ nó .............thỳ toi....

Đônganhhighschool

Thanh Niên Xóm
Anh Thắng kiếm đâu mấy kon xe nhìn ngon ghê her her hum nào cho em mượn phát em đi chơi với người yêu em.................

satthuluatinh

Thanh Niên Xóm
kạ j` thê này dua xa ak` công an bat dey can? thna5 do

trinhthang1990

Thanh Niên Xóm
bOy đỪg đÚ
tKẾ gƠn đC đÚ hEm ạk ;;)
.....................[ gứm mờ nữa --- pỏ kái 50 kí tự đi adm ui :-s ]..............................

hí hí cái xe này chỉ cho bon "tông dật" thui... chứ minh thì chịu... ak girl cũng đi cũng cẩn thận không thi ;)). không chịu track' nhiệm đâu naz =))

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------

oài !oai! xe chất thế................................đy nhỡ nó .............thỳ toi....

di thử đi bít liền bảo papa làm cho cái... rùi vào 4rum phát biểu cảm nghĩ cho anh em =))

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:52 AM ----------

Anh Thắng kiếm đâu mấy kon xe nhìn ngon ghê her her hum nào cho em mượn phát em đi chơi với người yêu em.................

oac anh mà có xe này thi cứ gọi là....để ở nhà mà không giám đi nhỡ cái thì đứt...heheheh. ui cái này đi cùng ng iu cho nó ngồi trc' thi đừng hỏi ,,,=))

ʚɞ KúN ʚɞ

Thanh Niên Thôn
oack..........oack................xe gì thế này...................
:22124305-2-942251::22124305-2-942251::22124305-2-942251:

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

hí hí cái xe này chỉ cho bon "tông dật" thui... chứ minh thì chịu... ak girl cũng đi cũng cẩn thận không thi ;)). không chịu track' nhiệm đâu naz =))
)

lÀm rÌ kÓa đỂ đI mỪk aNk nkắC nKở đI kẨn tkẬn =))
...................................................

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
ước j` mình có 1kái....dạo phố với n.y khét thật lực........=))

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

uỒi
aI k~ mƠ ưỚc kÓa đC 1 kÁi kỳA
aNk cKủ tOpyC týP ợ đÂu pÁn pỐ cKý lÀm ckUyẾn ckOa aE 3r đY mUa kÁi nKể :-"

Candy_bim

Thanh Niên Xóm
xe ckất đếy :)) có 1 bánh thôy ak :-s có đạp đc hok hay đứg yên ơk' =)).......................................

Bên trên