Đơn Xin Làm Mod - của Soap

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

•-‘๑’- Šoap -‘๑’-•

◙—◙ Xà Phòng Tắm ◙—◙
Họ và Tên:Lê Lai Boy ( tên mọi người hay gọi là Lai Boy)
SN: 7-7-1993
SDT: 0166 2276 011
Tên ních trên diễn đàn: •-‘๑’- Šoap -‘๑’-•
School: Diễn Viên Điện Ảnh (313 Hoàng Hoa Thám - Hà Nội)
Nghề Nghiệp: Nhân Viên Photoshop Ảnh Màu Kĩ Thuật Số Đức Đông
Yahoo: boy_dong_anh_9x_2008
Gmail: thinhlai771993@gmail.com
box muốn quản lí : Đồ họa và xử lý ảnh, VIDEO,(Tin Học Căn Bản)
Lí do Đăng Kí: Muốn góp chút sức nhỏ mọn Giúp cho Tuổi Trẻ Đông Anh Tiến Lên
Mong BQT xét duyện dùm...

---------- Post added at 12:45 PM ---------- Previous post was at 12:30 PM ----------

up.........................................

---------- Post added at 01:27 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

ko ai đồng ý cho mình nhỉ :(

bsbdonganh

Manager TTDA
Khu vực box này do anh và admin cao tu quản lý nên qua comment của anh mong em sẽ hiểu.
Anh thấy em chưa tâm huyết đóng góp gì nhiều ở box Đồ họa - xử lý ảnh thuộc box Tin Học Cơ bản nên anh sẽ ko tán thành việc em làm đơn. Với lại trong thời gian này anh biết em phải thi tốt nghiệp + thi Cao đẳng - Đại Học có lẽ em cũng rất bận. Sau khi em hoàn thành kì thi xong thì làm đơn vẫn chưa muộn :)

Chúc em thành công​

•-‘๑’- Šoap -‘๑’-•

◙—◙ Xà Phòng Tắm ◙—◙
Anh ơi ! tình hình là anh CM cho nhầm người rồi nhé - ai thi Đại Học - Thi Cao Đẳng - Tốt Ngiệp hả anh - :(
Khu vực box này do anh và admin cao tu quản lý nên qua comment của anh mong em sẽ hiểu.
Anh thấy em chưa tâm huyết đóng góp gì nhiều ở box Đồ họa - xử lý ảnh thuộc box Tin Học Cơ bản nên anh sẽ ko tán thành việc em làm đơn. Với lại trong thời gian này anh biết em phải thi tốt nghiệp + thi Cao đẳng - Đại Học có lẽ em cũng rất bận. Sau khi em hoàn thành kì thi xong thì làm đơn vẫn chưa muộn :)

Chúc em thành công​

bsbdonganh

Manager TTDA
Anh ơi ! tình hình là anh CM cho nhầm người rồi nhé - ai thi Đại Học - Thi Cao Đẳng - Tốt Ngiệp hả anh - :(

Thế à sao em có pic offline của ở box chia sẻ niềm vui nhỉ anh tưởng em bận vì việc học :):). Nếu không bận vì công việc hay việc học nhiều lắm thì em phải có tâm huyết với box mà em muốn đăng ký làm Moderation nhé ;)

•-‘๑’- Šoap -‘๑’-•

◙—◙ Xà Phòng Tắm ◙—◙
Anh xem lại xem cái box đó bao lâu rồi anh ơi :( - mà anh xoá giúp em box đó đi - em ko hiểu ai bới box đó ra nữa :(
Thế à sao em có pic offline của ở box chia sẻ niềm vui nhỉ anh tưởng em bận vì việc học :):). Nếu không bận vì công việc hay việc học nhiều lắm thì em phải có tâm huyết với box mà em muốn đăng ký làm Moderation nhé ;)

Lee phỞn¼♥

Thanh Niên Xã
quá ảo so vs dự kiến =))~

administrator

Administrator
Staff member
TTDA đang thiếu Mod, Smod và tương lai gần và xa là Admin.

Nhắc cho em và mọi ng:

Việc duyệt đơn là do Admin phụ trách box quyết định, box Đồ họa xử lý ảnh hiện tại do Anh quản lý nên a sẽ là ng trực tiếp duyệt đơn cho em. Không nên kêu gọi mọi ng cm hay vote, cái đó ko ảnh hưởng tới quyết định của Admin.

Trước hết anh mong em hiểu đã có mẫu đơn thì mình nên tuân theo và mong em dành thời gian đọc ký topic và làm theo hướng dẫn này:
http://tuoitredonganh.vn/diendan/sh...ng-ky-vao-BQT-quy-trinh-xet-duyet-don-vao-BQT

Điều kiện đăng ký Moderator !

- Bạn đã và đang là thành viên của diễn đàn, có những bài viết hay và có ích.
- Có nhiều chủ đề, bài viết hay được đăng lên diễn đàn ( ưu tiên bạn nào có nhiều thanks).

- Bạn có hồ sơ lý lịch hoàn rõ ràng, không mắc phải những lỗi cơ bản mà quy định đề ra.
- Bạn tự nhận thấy có đủ năng lực, kiến thức, thời gian, tâm huyết để hoàn thành tốt nhiệm vụ.
- Bạn đồng ý với quy định và nhiệm vụ BQT đặt ra cho bạn.

2 cái yếu tố đầu tiên em chưa tốt nên a nghĩ cần thêm 1 chút thời gian để em thể hiện đc mình. Với khả năng mà em đang có thì thừa sức là mod của box đó.

Góp ý:
Bước 1: Em nên sửa lại cái đơn để cho admin quản lý tiện cập nhật thông tin, thông tin gì ko tiện cung cấp thì gửi vào inbox của admin.
Bước 2: Không nên ghi lý do một cách chung chung. Em có lợi thế là gì (Đang làm việc về Đồ họa, thời gian online, nhiệt huyết bản thân, hiểu biết về vấn đề... tại sao ko nói ưu điểm của mình mà cứ nói lý do chung chung ? ...)
Hiện tại box em đăng ký em cũng chưa có cống hiến nhiều, nhưng với 1 bản lý lịch rõ ràng, chi tiết thì nó thể hiện cái suy nghĩ kỹ của em, và tâm huyết em muốn cống hiến.

Hy vọng đọc xong em sẽ hiểu. Mong mọi ng sẽ cố gắng xây dựng TTDA để nó luôn mã mãi sống. một nơi thực sự có ý nghĩa.

Nino

Thanh Niên Xóm
Ko duyệt...

Lý do : Chỉ được cái chớp nhoáng hứng là làm ... Ko có tâm huyết ... :-<

•-‘๑’- Šoap -‘๑’-•

◙—◙ Xà Phòng Tắm ◙—◙
Đơn Xin Làm Mod - Lần 2 của Soap

Họ và Tên:Lê Lai Boy ( tên mọi người hay gọi là Lai Boy)
SN: 7-7-1993
SDT: 0166 2276 011
Tên ních trên diễn đàn: •-‘๑’- Šoap -‘๑’-•
School: Diễn Viên Điện Ảnh (313 Hoàng Hoa Thám - Hà Nội)
Nghề Nghiệp: Nhân Viên Photoshop Ảnh Màu Kĩ Thuật Số Đức Đông
Yahoo: boy_dong_anh_9x_2008
Gmail: thinhlai771993@gmail.com
box muốn quản lí : Đồ họa và xử lý ảnh, VIDEO,(Tin Học Căn Bản)
Lí do Đăng Kí: Muốn góp chút sức nhỏ mọn Giúp cho Tuổi Trẻ Đông Anh Tiến Lên
Mong BQT xét duyện dùm...:x:x

Lee phỞn¼♥

Thanh Niên Xã
luôn luôn lắng nghe
lâu lâu thấu hiểu :-j

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên