Sao Anh Không Thể Quên Em !!!

cau2kemi

<p><span style="font-family: comic sans ms,sans-se
Hãy cho anh,thêm phút giây,để anh ko bất ngờ với tình yêu đã chia ly.

Hãy cho anh,thêm đớn đau,để mạnh mẽ 1 lần. 1 lần cuối để rồi anh ko còn nhìn vào quá khứ ... cái quá khứ với đầy kỉ niệm vui buồn.

Hãy cho anh,quên tháng năm,đã u mê ngóng chờ .. chờ đợi em quay về ...dù vẫn biết em sẽ ko bao giờ quay trở về bên anh nữa.
Và cho anh,quên cả tên của em..quên đi tất cả...quên đi mọi thứ

Ngày hôm wa,khi thấy em,sau bao lâu cách rời...1 tin nhắn nhầm làm anh lại cảm thấy cô đơn...ước muốn mãi đc như thế..Lòng anh vui,như kí ức ngày nào ta vẫn bên nhau
Vậy mà sao,em nỡ quên,quên đi mọi thứ ta đã có ...quên đi những lời yêu em aã trao anh
Gặp lại em vào ngày đó ,sao đắng cay,hơn ngày ta cách xa...

Chỉ là do,anh đã mang,theo niềm tin quá nhiều...Niềm tin vào 1 ngày em sẽ quay trở về ...sẽ lại h.p bên anh ...
Để giờ đây,anh cứ yêu,cứ chờ...
Chỉ là do,anh cứ mơ,ko điều chi làm ta thay đổi...vì anh biết anh chỉ có mình em...mà lại ko biết rằng ...trái tim em có mình anh hay ko
Chỉ là do,anh quá mơ mộng thôi...mơ mộng hão huuyền
Chỉ là do,ko thấy nhau,trong thời gian 2 tuần vậy mà em đã ra đi như chưa bao giờ có trong cuộc đời của anh
Để giờ em,quên cả anh cả những ngọt ngào...quên đi bất cứ những kỉ niệm...những kị niệm thật đẹp mà anh đã dành cho em
Chỉ còn anh,anh quá mơ mộng thôi...

Ngày hôm qua ta luôn có nhau tay trong tay biết bao hạnh phúc ....
........Mà giờ đã mãi mãi cách xa tình chúng ta....
..................Trong đêm vắng một mình....
.....Lòng thật nhớ em, nhớ rất nhiều....
...........Kỉ niệm xưa khi ta có nhau lại trở về...
.......Lại chợt thấy ánh mắt ấy như cười với anh......
...Rồi lại gần bên anh, ta cầm tay nhau.....
.............Em thầm nói anh là tất cả của đời em.....

.........Lời em nói anh mãi khắc ghi sâu trong lòng anh, em biết không...
....Sao giờ đây em yêu mãi mãi xa anh để cho anh nhớ mong.....
...........Anh nào làm gì lầm lỗi để em phải buồn...
....Sao lại chẳng một lời giải thích để trái tim anh mồ côi.....

.........Tình yêu anh trao em không đổi thay....
.............Sao em lại không cho anh chứng minh....chứng minh rằng anh sẽ đợi em dù ngày đó sẽ ko bao giờ đến...
....Sao em lại quay lưng ...em cất bước cho đời anh mãi mãi mất em...
........Sao người lại làm thế với anh .....
Sao lòng anh lại còn tiếc nhớ khi em không còn yêu..........

..........Giờ em ở nơi phương xa kia lòng em có vui.........
...............Anh chúc em được thật nhiều hạnh phúc vui vẻ nhé em....
......Còn anh mãi nơi đây chờ em....
Dù em sẽ yêu ai ngày sau
...........Lòng anh vẫn mãi mãi yêu em đến suốt đời......

....Ngày tháng trôi qua,anh phải sống 1 mình anh.......
.....Ngày tháng trôi qua,anh phải sống không có em ko còn đc nghĩ đến em nữa ...
..........Người có biết anh nhớ em nhiều nhiều lắm em biết không....

.......Ngày tháng trôi qua,anh phải sống trong buồn đau.............

...........Ngày tháng trôi qua,anh phải sống trong nhớ thương........

...Cần nghe thấy em nói cười,cần nghe thấy em vui đùa..........

........Cần em như lúc xưa ta cần nhau...........
.........Làm sao để cố quên em,quên ngày tháng quá êm đềm..............

.............Làm sao để cố quên em,quên tình em...quên nhữnh kỉ niệm thật đẹp...

......Làm sao để cố quên em,quên 1 phút giây nữa thôi.........

......Ngày tháng,sau này anh phải cố quên được em...để anh có thể trợ lại cuộc sống bình thường...ko còn mơ thấy em ...ko còn thức trắng cả đêm...ko còn bị mất ngủ đến 2 h 3h sáng nữa ....

....Ngày tháng sau này,anh phải cố không nhớ em....

........Anh không biết anh sẽ làm được điều đó đến bao giờ......công việc cũng đã làm anh quên đc em ...nhưng ko thể là mãi mãi mà chỉ đc có vài ngày do công việc quá bù đầu....

......Thật ra anh sẽ không quên được em ko bao giờ quên đc em ....
.....Anh vẫn nói anh chờ em ....chờ em đến ngày em quay lại...có thể là 1 2 năm ....em biết anh ko có tính kiên nhẫn mà ...anh ko thể chờ đc đâu ....:22124305-2-325157:...
.....Mọi ng` nió anh thật điên khi cố chờ em ....vì em đã quay mặt đi quên tất cả ...thì sẽ ko bao giờ quay lại nữa đâu...điều đó rất khó...
.... Vậy mà sao anh lại ko oán trách em ...mà vẫn còn mong nhớ vẫn chờ đợi để em sẽ quay về ....
........Ai cười mặc ai, ai nói mặc ai ....

.......Đâu phải chia tay thì cứ buông ra lời đắng cay....

......Nào đoán được đâu duyên số thôi mà , phải ko em ......

......Đành gượng cười chào nhau thế thôi. ......

........Chờ em mãi mà sẽ ko hối hận....

....Sẽ mãi ko hối hận vì đã yêu em....
.....Chia tay nào phải là kết thúc....
....Chia tay để học cách iu ai đó bao dung hơn đấy chứ!....
...Chia tay để học cách chấp nhận những j phũ phàng nhất trong t.y mà...
.........Chia tay để biết trong lòng mình ai đó wan trọng đến chừng nào.....
......Chia tay để bik thì ra chính mình đã tự buông tay khỏi thần hạnh phúc đấy.....
.............Chia tay để bik tôi đã bị gạt qua bên lề rồi phải hok em ?????
....Phải đi chứ...Bước tiếp chứ....
...... phải đi để bik phía sau hạnh phúc còn có nỗi đau...
.........phải đi để bik phía sau nụ cười còn có nước mắt......
...........phải đi để bik phía sau sự hiện diện của 1 ng` còn có sự ra đi.....
..............phải đi để bik sau tình iu là chúc phúc......
.................phải đi để bik rồi lòng ng` còn có thể bạc bẻo đến đâu......
....................cũng như phải đi để bik có những ng` trong tình iu luôn ko ngừng chờ đợi
nhưng ko phải chờ đợi ngày ai đó có thể iu họ mà chờ ngày họ có thể ngừng iu ai đó.....

....Anh thấy mình quá ngu ngốc và khờ dại....
... Bây giờ anh ko biết mình phải làm sao...
....Cố quên em hay cố chờ em nữa...
.....Anh không biết mình phải làm sao .....
....Quên em đễ đc bình yên trong c.s ...
....Để hằng đêm anh ko phải mất ngủ vì nhớ vì nghĩ đến em...
....Nhưng anh lại muốn chờ em....
.....Để mọi ng` thấy rằng anh ko phải giả dối ....
....Em đã nói em sẽ làm cho anh có tính kiên trì ....
....Anh có cố chờ để có kiên trì và nhất là có em ko....
....Anh phải làm sao đây? :22124305-2-325157:...
..........Vẫn biết những dòng anh viết lên sẽ ko bao giờ em đọc đc ....nhưng có viết lên anh mới cảm thấy mình nhẹ đi những nỗi buồn ....:22124305-2-325157::22124305-2-325157:

iLoVeU

Moderator
Chắc là kemi đau khổ lắm. Cũng khó trách, t/c cg thay đổi nhanh wa. Đến mức khó ngờ.
Nhưng Love biết, ng cg lúc nào cũng mong ng kia hạnh phúc và vui vẻ trở lại.
Chúc Kemi tìm thấy đc niềm vui của cuộc đời mình và hãy nhớ: Biết rằng cố wên sẽ là rất nhớ. nên tự nhủ lòng mình fải cố nhớ để mà wên.
Nếu có thể vượt wa đc nỗi đau này, love tin kemi sẽ là ng có đc niềm h.p trọn vẹn.
:22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157:

cau2kemi

Chắc là kemi đau khổ lắm. Cũng khó trách, t/c cg thay đổi nhanh wa. Đến mức khó ngờ.
Nhưng Love biết, ng cg lúc nào cũng mong ng kia hạnh phúc và vui vẻ trở lại.
Chúc Kemi tìm thấy đc niềm vui của cuộc đời mình và hãy nhớ: Biết rằng cố wên sẽ là rất nhớ. nên tự nhủ lòng mình fải cố nhớ để mà wên.
Nếu có thể vượt wa đc nỗi đau này, love tin kemi sẽ là ng có đc niềm h.p trọn vẹn.
:22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157:
Kemi ko tin t.y nữa rồi ...sau đó có rất nhìu ng` con gái đến với kemi nhưng thực sự kemi ko thấy mình có chút gì gọi là tình yêu trong ng` nữa...đơn giản có thể là sợ bị lừa dối ...sợ bị chia lìa ...vì kemi nghĩ ...t.y luôn bắt đầu và luôn kết thúc ...chẳng có t.y mãi mãi và h.p mãi mãi... như vậy thà mãi sống trong đau khổ như này còn hơn sống trong lo sợ...

cUa cOn kute

Sứ Giả Tình Yêu
kEmI k cÒn tiN vÀo thỨ gỌi lÀ Ty pẢi k. thẾ thỲ kEmI đà bỎ đY rẤt nH` cơ hỘi đỂ chO ng` khÁc yÊu vÀ hỉU kEmI nh` hƠn.( triẾT lÝ ăN cẮp đÓa )

iLoVeU

Moderator
Kemi à. Nghe Love nói này.
SỐng ko fải chỷ để dành đc thứ gọi là "hạnh phúc mãi mãi" và cả "tình yêu mãi mãi". Cái đó khó lắm.
Nhưng hãy sống để dành tình yêu cho 1 ai đó và nhận đc từ ai đó tình yêu thg. Sống là mình, sống hết mình. Ko có j fải hối hận. Sống chỷ để thật với lòng mìh thôi.
Hơn nữa, quanh ta còn có bn ng khiến Kemi yêu đời hơn. bạn bè, bố mẹ, anh chỵ em....
Chúc Kemi luôn vui vẻ.
Nhớ đọc kĩ chữ kí của Love nhé Kemi. ^)^
:hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho:

cau2kemi

kEmI k cÒn tiN vÀo thỨ gỌi lÀ Ty pẢi k. thẾ thỲ kEmI đà bỎ đY rẤt nH` cơ hỘi đỂ chO ng` khÁc yÊu vÀ hỉU kEmI nh` hƠn.( triẾT lÝ ăN cẮp đÓa )

cảm ơn Tũn nhìu lắm ...
...kemi luôn tỏ ra là 1 ng` như bao ng` khác...
...nhưng đêm nào kemi cũng thức đến 2 3h mới ngủ đc ...có khi phải thức trắng ...cái cảnh đó diễn đã cách đây 3 tháng rồi ...nhưng đến tháng thứ 2 thì kemi ko chịu nổi ..kemi phải uống thuốc ngủ mới ngủ đc ...kemi biết là ko phải bệnh tật gì..kemi nghĩ nó chỉ là do kemi hay nghĩ thôi...kemi nằm mà chẳng ngủ đc..toàn nghĩ linh tinh...chẳng biết phải làm sao nữa...

cau2kemi

Kemi à. Nghe Love nói này.
SỐng ko fải chỷ để dành đc thứ gọi là "hạnh phúc mãi mãi" và cả "tình yêu mãi mãi". Cái đó khó lắm.
Nhưng hãy sống để dành tình yêu cho 1 ai đó và nhận đc từ ai đó tình yêu thg. Sống là mình, sống hết mình. Ko có j fải hối hận. Sống chỷ để thật với lòng mìh thôi.
Hơn nữa, quanh ta còn có bn ng khiến Kemi yêu đời hơn. bạn bè, bố mẹ, anh chỵ em....
Chúc Kemi luôn vui vẻ.
Nhớ đọc kĩ chữ kí của Love nhé Kemi. ^)^
:hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho:
...cảm ơn love nhiều lắm ...
...ko có ai tốt bằng gia đình mình ...
...kemi ko có nhìu bạn thân ...chỉ toàn quen biết thôi...vì toàn bạn lợi dụng lên nghỉ chơi...giờ còn mỗi 1 thằng bạn thân...2 thằng có tính cách giống nhau lắm ...
...Kemi luôn luôn là Kemi Alone :22124305-2-C321:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
...cảm ơn love nhiều lắm ...
...ko có ai tốt bằng gia đình mình ...
...kemi ko có nhìu bạn thân ...chỉ toàn quen biết thôi...vì toàn bạn lợi dụng lên nghỉ chơi...giờ còn mỗi 1 thằng bạn thân...2 thằng có tính cách giống nhau lắm ...
...Kemi luôn luôn là Kemi Alone :22124305-2-C321:

Kemi ơi. Bạn giống tôi quá, chúng ta phải chăng giống như nhau ?
Cuộc sống là thế, mãi dành cho 1 người nhưng mà mình không nhận lại được thì thật là đau khổ.
Nhưng ĐL khác với kemi, khác một chỗ là ĐL hi sinh cho người đó, nhìn người ta vui, ĐL cũng vui lây theo. Có thể đó là quan niệm của ĐL.
Để quên người đó có thể là tức thì nhưng cũng có thể là vài năm và có thể cả đời không quên được, nói chung là không thể dùng chữ mãi nhưng có thể dùng chữ bền để nói. ĐL không cần người đó hiểu, ĐL chỉ mong người đó vui, thế là đủ.
Kemi có công nhận với ĐL những điều trên không ? Chúng ta giống nhau, nỗi dằn vặt, buồn nó cứ kéo về vào ban đêm, nó tra tấn, hành hạ đủ kiểu.

cau2kemi

Kemi ơi. Bạn giống tôi quá, chúng ta phải chăng giống như nhau ?
Cuộc sống là thế, mãi dành cho 1 người nhưng mà mình không nhận lại được thì thật là đau khổ.
Nhưng ĐL khác với kemi, khác một chỗ là ĐL hi sinh cho người đó, nhìn người ta vui, ĐL cũng vui lây theo. Có thể đó là quan niệm của ĐL.
Để quên người đó có thể là tức thì nhưng cũng có thể là vài năm và có thể cả đời không quên được, nói chung là không thể dùng chữ mãi nhưng có thể dùng chữ bền để nói. ĐL không cần người đó hiểu, ĐL chỉ mong người đó vui, thế là đủ.
Kemi có công nhận với ĐL những điều trên không ? Chúng ta giống nhau, nỗi dằn vặt, buồn nó cứ kéo về vào ban đêm, nó tra tấn, hành hạ đủ kiểu.
hehe thế ĐL lại còn giống kemi nữa....kemi cũng giúp ng` ấy đến với ng` mà ng` ấy mong muốn nữa cơ...điều đó có vẻ điên rồ ...nhưng ng`ấy h.p là kemi cũng mỉm cười

iLoVeU

Moderator
Vậy thỳ sống hết mik nhé Kemi và ĐL.
Chúc 2 bạn luôn là bản thân và luôn vui vẻ. Love mong 2 ng lun mỉm cười vs cuộc đời

cau2kemi

Mỉm cười thì đọc nhiều chuyện cười là đc ý mà ....Ngày cười ...đêm về phòng nằm trong phòng ngủ ...thấy thật cô đơn và lạnh lẽo

cUa cOn kute

Sứ Giả Tình Yêu
aNh đL đÚng lÀ. thẤY nG` tA giỐng mÀ lẬP phE phÁi nhÁ. eM mÀ bÝt a vS kEmY lẬp bAng đẢn trẢ thÙ cOn gÁi thỲ chẾt vS eM vÀ chỴ lOve :)) .SIZE="7"]kEmY dŨng cẢm! ]hÃy sỐng đÚng vS 2 chỮ " cUỘc sỐng" nhÁ. tŨn lUn ủNg hỘ kEmY đẤy :D:22124305-2-K2553:

cau2kemi

aNh đL đÚng lÀ. thẤY nG` tA giỐng mÀ lẬP phE phÁi nhÁ. eM mÀ bÝt a vS kEmY lẬp bAng đẢn trẢ thÙ cOn gÁi thỲ chẾt vS eM vÀ chỴ lOve :)) .SIZE="7"]kEmY dŨng cẢm! ]hÃy sỐng đÚng vS 2 chỮ " cUỘc sỐng" nhÁ. tŨn lUn ủNg hỘ kEmY đẤy :D:22124305-2-K2553:
hehe ...co lập phe phái gì để trả thù con gái đâu...mà trả thù sao đây...
Mà kemi nhát gan lắm...nhát như thỏ đế ấy...Sợ ma Sợ Rắn vô cùng...ai mà doạ 2 cái này thì thôi rồi ...khỏi nói ...Khỏi ngủ đêm ấy lun ...ở 1 mìk trong phòng có mà sợ chết khiếp ...
...mà cảm ơn Tũn nhìu nha ...cả Love nữa :22124305-2-629120:

cUa cOn kute

Sứ Giả Tình Yêu
sAo zỐng tŨn thẾ . tŨn sỢ nhẤt lÀ sÂu vÀ mA. bÝt lÀ kO cÓ mA ở trÊn đỜi nÀy nhƯng vẪn sỢ. chÝnh vỲ thẾ nẾu nhƯ k cÓ aI đY cÙng vÀo bỦi tỐi thỲ k dÁm rA ngoÀi. :D:soiden:

cau2kemi

sAo zỐng tŨn thẾ . tŨn sỢ nhẤt lÀ sÂu vÀ mA. bÝt lÀ kO cÓ mA ở trÊn đỜi nÀy nhƯng vẪn sỢ. chÝnh vỲ thẾ nẾu nhƯ k cÓ aI đY cÙng vÀo bỦi tỐi thỲ k dÁm rA ngoÀi. :D:soiden:

Hehe ...Kemi sợ Ma lắm ...hôm nào cho Tũn và kemi đi coi phim ma cho hết sợ ma nha :22124305-2-121W5::22124305-2-121W5:

iLoVeU

Moderator
Eo ơi. Sợ vớ sợ vỉn. Ma quỷ j. chỷ có người như ma và người như qỉu thui.
Sún ơi. Đừng tin kemi nha em. Sói đấy. Kemi ko đc lừa tỳn em của Love đâu đếy

cUa cOn kute

Sứ Giả Tình Yêu
nhƯng bÝt lÀ k cÓ nhƯng sÚn vẪn sỢ :-ss kEmY mÚn giẾT sÚn àK mÀ chO sÚn đY xEM pIm mA :((

cau2kemi

Eo ơi. Sợ vớ sợ vỉn. Ma quỷ j. chỷ có người như ma và người như qỉu thui.
Sún ơi. Đừng tin kemi nha em. Sói đấy. Kemi ko đc lừa tỳn em của Love đâu đếy
Sao love biết kemi định lừa tình Tũn :22124305-2-93N6: Lộ hết rồi ...
...Nhưng mà chắc lộ của thằng nào chứ ko phải Kemi...vì Kemi ko thích con gái...
...ko phải là Gay nhưng mà là do ko có tý chút t.c nào ...ko thể có ...

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

nhƯng bÝt lÀ k cÓ nhƯng sÚn vẪn sỢ :-ss kEmY mÚn giẾT sÚn àK mÀ chO sÚn đY xEM pIm mA :((
Có Sợ đến mức đi Wc kêu mẹ dẵn đi ko :22124305-2-93N6:...có sợ bằng kiểu đi nhà ma ko ...:22124305-2-JMJ:

iLoVeU

Moderator
...Không Thương Không Nhớ Ko Mơ Mộng...
...Không Buồn Không Chán Lệ Không Rơi...
...Không Yêu Ai Cả , Lòng Băng Giá...
...Không Nhớ Ai Cả . Hồn Tự Do...

cUa cOn kute

Sứ Giả Tình Yêu
hUm giÁng sYnh đY nhÀ mA xOng. rA ngoÀi mẶt mŨi tÝm tÁi. bẠn cÒn k thỂ nhẬn rA vỲ cOn bÉ nÀy k cÒn 1 giỌt mÁu trÊn mẶt thẾ mỚi :-ss nhƯng mÀ k sợ đẾn mỨc nhƯ keMy nÓi đÂu. sÚn lÀ nG` nhỚn rỒi mÀ. nhỶ chỴ lOve nhỶ :22124305-2-533D0::22124305-2-abN::22124305-2-b3611:

Bên trên