Bang Thiên Đường tuyển hội viên

Bizy

Thanh Niên Xóm
Tôi lập ra Bang này với mong muốn rằng chứng tỏ 4rum chúng ta không phải là những người độc thân chiếm thế mạnh mà là chúng ta những đôi đang yêu ... ^^ Các bạn hãy trở thành hội viên của Bang để chúng ta có những niềm vui , Có thể Bang chúng ta 1 tháng sẽ off toàn Bang một lần , thời gian đó là cơ hội để các bạn có những phút giây thật vui vẻ , thật hạnh phúc bên nhau, và chúng ta cùng chia sẻ những bí quyết làm sao có thể giữ hạnh phúc lâu dài v..v Thật vui khi chúng ta đã có người luôn bên cạnh chia sẻ những buồn vui những khó khăn những thành công trong cuộc sống phải không các bạn , nhưng sẽ rất vui hơn nếu chúng ta cùng hợp lại và cùng nhau chia sẻ ebong:ebong:ebong:ebong:
:aoi::aoi::aoi:

Mọi người ai muốn tham gia hãy kick vào Link này nhá http://tuoitredonganh.net/diendan/group.php?groupid=25 xong thì các bạn kick vào chữ Join Group :taon::taon::taon::taon:

Dark_Love94

Cuồng Nhiệt Cùng Thể Thao
Xin lỗi cho em hỏi phát Cái này chỉ cho mem của thpt liên hà hay là cho tất cả mọi người vậy

Bizy

Thanh Niên Xóm
Xin lỗi cho em hỏi phát Cái này chỉ cho mem của thpt liên hà hay là cho tất cả mọi người vậy

cái này dành cho tất cả các mem của TTDA :D mình sorry post nhầm địa chỉ hihihi

Dark_Love94

Cuồng Nhiệt Cùng Thể Thao
Lập hẳn 1 box đi chứ rồi mới tuyển mem bạn àk!
Cho mình đK 1 suất đầu nhé:
Họ And Tên: Đỗ Quang Vinh
Adress:Liên Hà
Sinh năm:1994
Nơi cư trú Dễ tìm thấy nhất: THPT An Dương Vương-Tổ 25 thị trấn Đông Anh( ở đấy 6 ngày/1 Tuần)
Y!H: nh0c_sytinh1

iLoVeU

Moderator
ANh em ĐTH đâu nhỉ :D.

Bang Thiên Đường :aovai:

ĐTH là bang phát mạnh nhất trên TTDA và có tuổi đời lâu nhất, thật khó để lấy đi vị trí top 1 của ĐTH.

Tớ ko tham gia ;)) - Tiêu chí của bang này là Cho các đôi đang yêu, thế thì các mem bị kích ra khỏi ĐTH có chỗ dừng chân rùi đây.

CHÚC bang phái phát triển, mà ai cô đơn nhớ kich sang bên ĐTH nhé :Pipi:

Bizy

Thanh Niên Xóm
:lacludau:
Lập hẳn 1 box đi chứ rồi mới tuyển mem bạn àk!
Cho mình đK 1 suất đầu nhé:
Họ And Tên: Đỗ Quang Vinh
Adress:Liên Hà
Sinh năm:1994
Nơi cư trú Dễ tìm thấy nhất: THPT An Dương Vương-Tổ 25 thị trấn Đông Anh( ở đấy 6 ngày/1 Tuần)
Y!H: nh0c_sytinh1

ok bạn hãy vào bang Thiên Dường và trở thành hội viên của Bang , Chúc bạn hạnh phúc

ANh em ĐTH đâu nhỉ :D.

Bang Thiên Đường :aovai:

ĐTH là bang phát mạnh nhất trên TTDA và có tuổi đời lâu nhất, thật khó để lấy đi vị trí top 1 của ĐTH.

Tớ ko tham gia ;)) - Tiêu chí của bang này là Cho các đôi đang yêu, thế thì các mem bị kích ra khỏi ĐTH có chỗ dừng chân rùi đây.

CHÚC bang phái phát triển, mà ai cô đơn nhớ kich sang bên ĐTH nhé :Pipi:

rồi ông xem Bang chúng tôi sẽ lớn mạnh hơn Bang của ông hehehe vì chúng tôi mỗi thành viên là 1 cặp cơ mà hehehe 1 thành 2 hehehe rùi hum nào chúng tôi off ông tham gia nha hehehehe:mucmaan::mucmaan:

ljnh ljnh

Thanh Niên Xóm
Ua? thía bang này là dành cho những đôi đang yêu nhau hu?:mylove:
hix.chưa cóa ng` yêu thì 0 vào bang đc oay`:colendi::coaiko:

Bizy

Thanh Niên Xóm
Đến Bang Chủ còn không có nữa là .... :D đùa thui Bizy có chứ sao lại không ^^ mong các bạn hãy tham gia cùng chúng tôi nhé thank you:Pipi::nhaynhay:

Ua? thía bang này là dành cho những đôi đang yêu nhau hu?:mylove:
hix.chưa cóa ng` yêu thì 0 vào bang đc oay`:colendi::coaiko:

chưa có người yêu tức là đọc thân move kích sang ĐTH ^^ ( Độc Thân Hội) bạn hãy sang đó và cung giao lưu nhé:Pipi:

iLoVeU

Moderator
Bạn mà độc Thân vào ĐTH của all_onlylove đi, bang Thiên Đường này vô làm gì cho nó khổ hả bạn,:nguongoi:

thôi ko vào đây nữa, kẻo bang này mạnh lên ta bị chém bay đầu mất, chạy thôi anh em :tinhsao::xoayvong:

v0ic0i_kute_93

0 có ì quý hơn độc lập tự
đăng kí ở đâu vậy tìm mãi 0 ra hixhix

Bên trên