Đánh giá năng lực admin Bi Kul

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dEaTh_no1

Thanh Niên Xóm
cảm thấy có thể nói đúng một câu thế này: anh Bi mang niềm vui đến cho member ở mọi phương diện

nghĩ đi

tI tOe

COME ON MEN !
Bài viết này không nhằm PR bản thân
Bài viết này không nhằm mục đích thể hiện điều gì, nó là sự thăm dò trân thành gửi tới các thành viên TTĐA về năng lục của admin Bi Kul
Bài viết mong nhận được sự CM trân thành từ phía các member.

Thời gian vừa qua, mình trên cương vị là một admin cố gắng làm việc , công hiến theo sức lực của mình có thể vì TTĐA. Nhưng thời gian gần đây, nhận được sự góp ý của một số member, một số thành viên BQT về cũng cách xử lí công việc trong 4R khiên mình suy nghĩ khá nhiều. Chính vì thế: Admin Bi Kul quyết định lập topic này chó các member thoải mái bình luận đưa ra ý kiến.

Nếu chấp nhận được cách xử lí của mình , mình sẽ lại xin làm tiếp
còn nếu, các bạn thấy mình chưa đủ năng lực vậy mình xin nhường cho ng khác, có năng lực lên làm thay.

Thời gian gần đây: nhận được sự góp ý của mọi ngừoi về những vấn đề sau:

1, Việc xử lí member vi phạm quá nghiêm khắc

2, cách giải quyết công việc và tham gia hoạt động gây ức chế cho các member

3, là Admin chat box quá nhiều khiền cho member cảm giác bị chèn ép.

4, làm việc có mục đích cá nhân, ham hư danh, cậy quyền cậy thế.

Trên đây là 4 điểm góp ý của mọi ngừoi dành cho Admin Bi Kul. Mình mong nhận được sự đánh giá của tất cả các thnafh viên, tốt được , xấu cũng được mình xin lắng nghe và đưa ra quyết định 1 cách khách quan. Tuyết đối không có sự thù định, ghét bỏ nào sau topic này.

Cám ơn mọi người
admin Bi KUl

Mình có ý kiến thế này:
Tại sao bạn ko nhìn vào những việc bạn í đã làm?
Có thể mình tham gia ít 4r, nhưng thực sự mình chưa thấy admin nào tâm huyết như Bi.
Đôi lúc nghiêm khắc thì cũng vì tâm huyết. nghiêm khắc quá thì cần xem lại(nhưng chưa thấy bao giờ)
3, là Admin chat box quá nhiều khiền cho member cảm giác bị chèn ép.
=)).
về việc ban nik thì mình ko biết, ko có ý kiến.
Đấy là ý kiến riêng của mình.
PS: Bi thôi, mình cũng xin thôi.

♥Nata_Ruki♥

Thanh Niên Xóm
sao dạo này nhiều thứ liên quan đến anh BI nhy? hết topic này đến topic nọ
các mod khác thỳ chả sao hajzZ

DunG kẹO

c0n gÁi Bi Kul
cảm thấy có thể nói đúng một câu thế này: anh Bi mang niềm vui đến cho member ở mọi phương diện

nghĩ đi

.............kon kũng thế pa ạG ...............:-* ....hayz làm nhưg điều mìG luÔn chO nà đúG ạG ..:x ......

administrator

Administrator
Staff member
iumaiminhanh:ý của anh tú là chú nên band xong thỳ giải thik ckoa họ hieeru xem vì sao họ lại bị band thế thôi ạ
Chuẩn mem ;))

Hôm đó theo quan sát thì thấy Bi có cảm giác hơi nóng vội, nên muốn hỏi, và góp ý để có cách cư xử dễ chịu hơn cho các mem. Tất nhiên là ng quản lý đi kỷ luật ng khác, thì có ai ng ta quý, yêu mềnh đâu :-s.

Không phủ nhận những việc Bi đã làm cho TTDA, có thể nói là rất nhiều, bộ mặt của TTDA cũng khởi sắc hơn rất nhiều kể từ đó. Tất cả mọi ng hiểu và ghi nhận những việc Bi đã làm cho mái nhà TTDA.

Còn việc tạo topic này thì ko cần thiết :). Nó rất dễ làm nơi gây mất tình cảm, và có thể là 1 số ng lợi dung.

Các Admin , Smod sẽ được đánh giá theo định kì và tiêu chí thực sự rõ ràng thì sẽ tốt hơn.

Nobita

Người của công chúng
chẳng việc gì phải làm ra kái tp này đâu a ạ
a làm gì , đóng góp gì mọi ng` đều bít kả
còn 1 số member có kái kiểu nói BQT đè đầu cưỡi cổ ák.............hỏi đã làm đk gì cko 4rum chưa
giỏi các bạn lên làm xem sao ........

bsbdonganh

Manager TTDA
Tôi đã khuyên Bikul đừng lập pic này rồi nhưng hôm nay tôi lên đã thấy lập rồi :D

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

Bikul là admin rất cố gắng hoàn toàn nhiệm vụ với chức năng Tổng điều hành forum và là người rất có năng lực nhất trong việc xử lý các tình huống trong diễn đàn. Vì sự việc hôm qua phải lập pic này sao theo tôi thì không nên cho nên yêu cầu admin đóng cửa topic này lại :D

Chúc Bikul cố gắng nhiệm vụ admin của mình nhé!!!!!(giggle)|-()(y)(y)

†KhócVôLệ†

thích đỦ tHứ
dù mình bị band nhiều nhưg vẫn ủng hộ Bikul làm admin,làm thế là đúng,chệch ven cho đi luôn(devil)(devil)

Con Chim Non

Thanh Niên Xóm
trước hết ak nên đọc kỹ bài của em đi đã rồi mới nói chứ????????????
thứ nhất đấy chả phải là câu nịnh nọt j` cả từ trước đến h em chả ik ai pao h ai đúng thỳ em bnh
ai k đúng thỳ em phản đối thoi
chả phải em nịk để mong đc admin yêu qýt j` cả
cái đấy chả qtrog.
thứ 2 cái nik night đấy có nói tục bậy bạ
mọi ng` có nhìn thấy và cả em
anh có cần em nói ra là từ j` k??????????
thứ ba ông bi tính hay tự ái(xl chú cháu khôg cố ý)
nên những ng` ghen ăn tức ở ông ấy hay chấp
ttda là 1 ngôi nhà chứ không phải nơi mà để ckoa ai thik làm loạn là làm
ai thik ở đây thỳ mời đi không cấm đâu anh @ con chym non ạ

NIGHT nói bậy á
Ngông cuồng
Nói bậy là Phán Quan
Người ta bị band lập nick mới để hỏi rõ ngọn ngành thì làm đúng 1 câu là do 1 người lập band tiếp
Hay qá nhỉ ;))

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

Khác nào đánh phủ đầu :-"

Amber Tú

Thanh Niên Xóm
ồi nô......................chú của cháu có cắt chức thỳ nhường quyền sag choa cháu nhóe........k nỡ rời xa chú đêu!!!:((:((........hơ hơ........tuy rằng chú hơi nghiêm đấy nhá.....k cho cháu nhiều zen>:P

P

Pierre de Fermat

Guest
Bi làm việc tất nhiên cũng vi ttda r`.ai cũng công nhận tuy rằng đôi khi........
nhưng mà Bi cho mình hỏi câu bad_boy_lazy_9210 làm gì mà bị ban nich vĩnh viễn
nói hộ mình cái để mình chết ko ân hận
???????(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)?????????

administrator

Administrator
Staff member
Bi làm việc tất nhiên cũng vi ttda r`.ai cũng công nhận tuy rằng đôi khi........
???????(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)(handshake)?????????

Trường hợp ních bad_boy_lazy_9210 của bạn, mình có câu trả lời như sau.
Ních caotu đã nhắc nhở ních bad_boy_lazy_9210 tới 3 lần về hiện tượng Spam tại các box về It của bạn, ngày 2/4 (hay 3/4 ko nhớ chi tiết) mình đã khóa ních này 1 tuần để cảnh cáo. Sau đó khi duyệt qua các topic, Smod Nobita đã thấy mức độ nghiêm trọng và ra quyết định Banned vĩnh viễn tài khoản này. Tài khoản của bạn bị khóa vĩnh viễn ngày 3/4 :)

Bạn có thể xem lý do bạn bị cấm, thời gian bị cấm, người khóa tài khoản của bạn tại đây : http://tuoitredonganh.vn/diendan/banned.php?do=perm

Việc khóa tài khoản này ko liên quan tới Bi Kull nhé, vì trên TTDA người có quyền khóa ních là Admin và cả Smod

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..

Có phải hành động của thanh niên trẻ trâu không
Càng nói càng ngu
Ng ta nói câu rất ĐÚng Đã ngu lại còn tỏ ra mình nguy hiểm
Bị band thỳ chịu thôi Muốn không bị band thỳ im lặng và Đừng nt

huhu_9x

Thanh Niên Xóm
.........từ chức đi anh ơi...........tre già măng mọc.........cho lớp trẻ lên thay đi...........về hưu đi...........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên