quà ra mắt của box hiphop đây

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
saO hem ai sem video akf tủi thân quá huhu :eek:nion-head11:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
Ảo quá, chắc 100% dân HipHOP Việt Nam cũng chịu :)).
Tiny con gái mà siu tầm thể loại này hay thế, ĐL còn thấy cái gì đó nó nhảy theo ở mảng đen đen cơ :))

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
chị nhếck quá ấy dạo nè lười đi tập ghê:5::heokhoc::eek:nion-head11:

Bizy

Thanh Niên Xóm
sao dạo này thấy tiny hay sưu tầm thể loại như này thế nhỉ ????????? không hiểu tiny đang nghĩ gì đây:11::matto::matto:

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
sao dạo này thấy tiny hay sưu tầm thể loại như này thế nhỉ ????????? không hiểu tiny đang nghĩ gì đây:11::matto::matto:

ai bảo dạO này mới siu tâp :kinhlup:

siu tập thể loại đó từ lâu rồi cơ hêrher:kexau::kexau::kexau:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:eek:mrui::eek:mrui: Sốt sình sịch, chị TINY săn đồ đẹp mặc dù hổng có mặc được :)).

...:::kelnynam:::...

Cổ Loa FC..Vice_Captain
phê quá..mấy bác già tự tin nhỉ..cởi truồng nhảy mới chất chứ...:keomatto::keomatto::keomatto:

sun

Thanh Niên Xóm

từ hôm bị 3 tên hãm hại nên giờ ra thế này đấy.....khổ thân con bé

Bizy

Thanh Niên Xóm
từ hôm bị 3 tên hãm hại nên giờ ra thế này đấy.....khổ thân con bé

hic anh ơi không phải vậy đâu mà 3 chúng em bị tiny hãm hại thỳ có oan uổng quá hic, lần này phải mở một phiên toà thui bọn em bị oan mà chính tiny là thủ phạm hic , thứ nhất là đổ oan cho người khác , thứ 2 là hãm hại ........ 3 thằng tụi em ( còn đâu tấm thân trong trắng như tờ giấy than của tụi em nữa) hic thứ 3 là lây bệnh cảm cúm sang em nữa làm em ốm mấy hôm nau rùi hic:15:

sun

Thanh Niên Xóm
hic anh ơi không phải vậy đâu mà 3 chúng em bị tiny hãm hại thỳ có oan uổng quá hic, lần này phải mở một phiên toà thui bọn em bị oan mà chính tiny là thủ phạm hic , thứ nhất là đổ oan cho người khác , thứ 2 là hãm hại ........ 3 thằng tụi em ( còn đâu tấm thân trong trắng như tờ giấy than của tụi em nữa) hic thứ 3 là lây bệnh cảm cúm sang em nữa làm em ốm mấy hôm nau rùi hic:15:

oài, thế ah
vậy đâu là sự thật? vụ việc căng thẳng rồi đây

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
oài, thế ah
vậy đâu là sự thật? vụ việc căng thẳng rồi đây

Sự thật chính là do có thằng nó bơm đểu chị "bé tí", chị "bé tí" nói đúng 50%, anh BiZy nói đúng 50% :))

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
bjờ mí bít hử quá muộn chị Tiny là chuyên ja trong thể loại này keke:haha::17:

Bên trên