Thẩm định về tảo xoắn spirulina Nhật Bản

Thảo luận trong 'III. Gia đình - Sức Khỏe' bắt đầu bởi hero199x, 13 Tháng sáu 2018.

1. hero199x

hero199x Thanh Niên Xóm

Đánh giá viên uống tảo biển Spirulina của quý khách đã sử dụng

Review của bạn Vy è

Mẹ mình k biết đc ai giới thiệu mà sắm chiếc tảo này về uống thử bằng lời hứa hẹn là rộng rãi hiệu quả tốt cho da và sức khoẻ.
    Thiết kế: có dạng bịch và dạng hộp, mẹ mình sắm 1 hộp này mình k biết chính xác bao nhiên nữa mà rộng rãi lắm.
    loại này sử dụng đc phổ biến lứa tuổi bằng liều uống khác nhau. Dạng viên nhỏ tròn cùng với đen, mùi nồng khó chịu lắm, mấy lần uống mình toàn phải bịt khoang mũi lại vì thế cứ tanh tanh sao ấy.
    1 ngày uống tầm 20-30 viên, viên cũng nhỏ nên uống nhanh thôi. Sau lúc dùng đc 1 thời gian mình thấy da dẻ cũng cải thiện đc chút thôi, có vẻ hồng hào hơn, riêng mẹ mình thì nhắc có cải thiện đc hệ tiêu hoá, ăn uống ngon miệng hơn.
    chiếc này mình nghĩ xài trong tương lai mới với thành quả rõ rệt hơn ngoài ra mình k quen dòng mùi này, mỗi lần uống chứ nhợn nhợn lên khó chịu nên thôi để dành cho mẹ uống vậy ^^.
    giám định của bạn Khánh Linh Trương

Mình với người thân bên Nhật tìm về gửi cho, của mình là dạng hũ thủy tinh 2200 viên. Vì như thế là hàng nội địa Nhật nên bao phân bì hướng dẫn cũng toàn tiếng Nhật, trước lúc uống mình phải đọc chỉ dẫn trên google thật kĩ. Mẹ mình uống hơn một năm nay, vậy nhưng công hiệu cũng ko rõ rệt lắm nhưng vẫn kiên trì uống vì nghe kể là cực kì bổ dưỡng. Cũng có thấy da dẻ mịn màng hơn và đỡ táo bón hơn hẳn. Một ngày uống tầm khoảng 20 -40 viên, mang thể uống trước hoặc sau bữa ăn. Uống trước bữa ăn thì mang công dụng giảm cân, nhưng còn tùy thuộc vào chế độ ăn uống cùng với luyện tập của bạn nữa. Mình và gia đình vẫn tiếp diễn kiên trì dùng sản phẩm này. À người mua nhớ uống rộng rãi nước để thải bớt chất dư thừa khi dùng sản phẩm nhé.
    Xem thêm : https://taonhatban.hatenablog.com/
    Cảm nhận của các bạn Hihi Haha

Mình sở hữu người quen đi Nhật và tặng cho lọ này. Lọ thuỷ tinh, 2200 viên. Về bao phân bì mình thấy khá cứng cáp và kín. Tổng thể là ok. Anh chị em mình đều thử uống lọ này mẹ mình, bà mình dùng cả mình nữa. Uống sau bữa ăn mỗi lần 10 viên. Chất lượng thì phải dùng 1 thời gian dài mới thấy rõ được hoàn mỹ.
    Trước khi tiêu dùng mình sở hữu đọc những review cũng đều nói cái này phải chăng cùng với phải kiên trì nên cũng sử dụng một đợt dài. Sau 4 tháng thi mình thấy da dẻ khoẻ hơn nhiều, mụn thâm nhanh hết hơn, cũng rất tích cực cho tiêu hoá. Nhưng kiểu thanh lọc cơ thể á. Còn một điểm trừ là mùi của viên này khó chịu lắm, kiểu tanh tanh, ngớn ngớn nên rộng rãi lúc thấy cực lười nhưng công hiệu thì khỏi chê. Mình nghĩ mọi người nên thử
    Tảo xoắn 2200 viên của Nhật Bản nằm trong top sản phẩm tảo biển Nhật Bản bán chạy nhất thị trường Châu Á gồm: tảo xoắn Spirulina 2200 viên, tảo lục hoàng gia và tảo vàng DX.