góp ý về Đội Support Team

Thảo luận trong 'Trợ Giúp, Góp Ý' bắt đầu bởi CDJ.DJΩZiun, 30 Tháng tám 2012.

1. CDJ.DJΩZiun

CDJ.DJΩZiun ††††Trăm Năm Cô Đơn††††

Nghề nghiệp:
    học tập ảo thuật
    Các bạn nghĩ gì về group Support Team và các bạn cần gì về Group đấy .Group đấy mang lại lợi ích và sự phát triển gì và rất nhiều câu hỏi đc đề ra Group Support Team là gì
    1.về mặt Online
    Và sau đầy mình sẽ giải thích thêm về Group Support Team .Support Team là Group hỗ trợ member+quản lý chuyên mục chính ở box Sự Kiện +và là người đứng ra tổ chức 1 Game Show dành cho member vs BQT trog 4rum time Game Show chỉ là 30 đến 45 phút ví dụ như .Hiện tại V-pop ai là người đứng đầu bảng hay lượt view cao nhất rồi mỗi câu hỏi sẽ đc 1 phần thưởng nho nhỏ dành cho cá bạn khi tham gia .
    2.Còn về quản lý sự kiện thì mình sẽ nói ngắn gọn Group Support Team là để mỗi khi offline mình sẽ gắn kết lại vs 1 sự kiện nào đó ví Dụ: sắp đến Trung Thu chúng ta sẽ tổ chức buổi offline cho toàn thể member vs BQT vào trước hôm Đêm trung thu

Và cái thứ 3 là mìh muốn Mở thêm Box Mổ xẻ member
    1 tuần là 1 nhân vật nhân vật đấy sẽ đc Mod của box đó đem lên thớt để member chạt chém vs nhưng câu hỏi hóc búa mà member rành cho chủ thợt đc Mod đề ra trong tuần

Mong BQT xem xét

2. administrator

administrator Administrator

Web:
    Chào bạn, lâu lắm rồi ko được trả lời troboxoxboxx Góp ý, trước hết phải cám ơn cái tinh thần góp ý xây dựng đó của bạn.

Công việc tổ chức các sự kiện từ trước đến nay vs TTDA là không có bộ phận chuyên trách, công việc này thuộc việc của toàn BQT, trong đó admin sẽ là người đứng đầu.

Mình ủng hộ việc các mem xây dựng chương trình ONLINE tương tác trên mạng, còn việc tổ chức các sự kiện OFFLINE , EVENT bên ngoài thì cần thiết rất hay nhưng sẽ có rất nhiều việc phải bàn và lo tới, tổ chức không phải đơn giản đâu. Nếu công tác tổ chức không tốt (phải lùi, hoặc có nhiều vấn đề phát sinh mà nhóm ko giải quyết được) đây là điều mọi ng cũng không mong muốn.

Hiện TTDA số lượng ng giảm, nhóm Support Team để làm chương trình và event trên 4rum thì bạn phải chủ động tìm ra người có tâm huyết, có năng lực có vậy thì các Event mới thực hiện tốt được.

MÌnh đồng ý lập Group này nhưng ở góc độ là ONLINE, còn các sự kiện OFFLINE thì cần 1 bản kế hoạch chi tiết, rõ ràng trước khi được thông báo trên 4rum để đảm bảo các sự kiện do TTDA tổ chức phải được đảm bảo. tránh những sự cố và những điều ko cần thiết.

3. CDJ.DJΩZiun

CDJ.DJΩZiun ††††Trăm Năm Cô Đơn††††

Nghề nghiệp:
    học tập ảo thuật
    thank BQT mình sẽ cố gắng và giúp 4rum phát triển và sẽ làm hết trách nhiệm cho TTĐA